• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 400 PZ - Rate 17 - Mình chịu Fee - VCB, PM

Status
Not open for further replies.

anhem2012

Newbie
Reactions
102
MR
0.001
Insuree Balance
0
Thread từ tuần trước thu đủ mà quên nhờ mod close, có vài bạn vào bán nên đã bị xóa.
Xin phép được lập lại thread này.
Cần PZ hàng tuần để thanh toán hàng. Ai có thì để mình đặt hàng giá tốt.
Nếu nhỏ lẻ thì rate 17 tùy số lượng và nguồn, Phí mình chịu.
Yêu cầu nguồn gốc rõ ràng.
Payza giờ cũng như Paypal, dispute, restricted như cơm bữa. Mình chỉ đóng BH 1tr nên ai có số lượng nhiều nếu không tin tưởng có thể nhờ trung gian (fee/2) hoặc giao dịch chia nhỏ giao dịch từng lần.

Cảm ơn mọi người đã ủng hộ :)

Tăng giá thu pz chút đê......
Chịu thôi cậu ơi. Mình không phải exchanger nên k có ý ép giá. Vì sử dụng Payza mình có lợi hơn so với Paypal nên mình mới thu mua để dùng. Nếu giá tăng nữa thì mình cũng không dám thu vì lợi nhuận cũng không bao nhiêu mà rủi ro lại cao nữa.

giao dịch 15.09 pz với thớt
chờ xác nhận :)
sáng mai chủ thớt sẽ nhận đc tiền :binhsua03: rồi send tiền cho mình

giao dịch 15.09 pz với thớt
chờ xác nhận :)
sáng mai chủ thớt sẽ nhận đc tiền :binhsua03: rồi send tiền cho mình

OK, xác nhận gd của cậu nhé, THanks cậu :)

Up cho ai còn PZ :)....

hoàn thành gd vs thớt r nhé :m136:
vài pz lẻ nhưng thớt vẫn gd :D

Thanks mọi người đã ủng hộ. Mod đi qua close hộ mình nhé. Tuần sau lại cần tiếp nhé mọi người :)

more info của chủ thớt k có xem được, chủ thớt edit thêm cái yahoo để liên lạc đi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week