• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 32 pz rate 18.5 - sell fee - vcb

Status
Not open for further replies.
Để kiếm vốn rùi theo mấy pro học nghề !
Cho mình theo học máy pro vơi. Newbie còn bơ vơ lắm:confused:

Cho mình theo học máy pro vơi. Newbie còn bơ vơ lắm:confused:

Lại đến bác này nữa. Toàn pro lập topic hướng dẫn tùm lum rùi còn giả nai. Có pz bán mình đi nào mình ref ptc cho . hehe

Lại đến bác này nữa. Toàn pro lập topic hướng dẫn tùm lum rùi còn giả nai. Có pz bán mình đi nào mình ref ptc cho . hehe
Còn 10 PZ này :D

Hem ai xả Pz hết ah, thớt sent VCB trước rùi cho cái Pz theo sau ok?

pro có bảo hành không đấy? Trước có hỏi mua nhưng không cho check nguồn !
Èo mình mà lập topic bán thì chắc ko cần phải có những bước như thế cũng bán hết liền, tại thấy chưa ai bán cho thớt nên tính xả qua cho thớt thui...... để lại ngâm tiếp.:D:D:D

Èo mình mà lập topic bán thì chắc ko cần phải có những bước như thế cũng bán hết liền, tại thấy chưa ai bán cho thớt nên tính xả qua cho thớt thui...... để lại ngâm tiếp.:D:D:D

Thì ít ra pro cũng phải bảo hành hoặc cho check nguồn gì chứ ? Không thì mình không dám mua đâu ! Thanks pro

Thì ít ra pro cũng phải bảo hành hoặc cho check nguồn gì chứ ? Không thì mình không dám mua đâu ! Thanks pro
Thí dụ như giờ mình nói bảo hành fulltime rùi khi có chuyện mình bỏ nick xem như scam thì bạn có làm được gì ko? Có những chuyện đâu cần nói ra tin được thì xúc thoai .........:D:D:D

Thí dụ như giờ mình nói bảo hành fulltime rùi khi có chuyện mình bỏ nick xem như scam thì bạn có làm được gì ko? Có những chuyện đâu cần nói ra tin được thì xúc thoai .........:D:D:D
Rất thẳng thắn. Pro cho xin cái yhaoo !

Rate 18, khỏi check, send VCB cho mi trước, có nhiêu xả đây ta lấy cho :p hehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week