30daysbuxprofit - Admin Việt Nam

Sẽ thử xem sao, mong là bác admin đừng hại người VN với nhau nhá! :)

Mình không 1-200$ để fake ip mua bản quyền 3-5 năm để đi scam

Vì vậy làm site nghèo hèn này paid cho mem thôi

Mở site cũng vì đam mê làm admin buxhost từ lâu rồi.

Thẳng thừng thế này thì sao scam được :)

---------- Post added at 11:57 PM ---------- Previous post was at 11:51 PM ----------

Mình giảm giá upgrade PTC1-2-3 cho 10 bạn đầu tiên upgrade tại MMo4me:

PTC1: 2$/month
PTC2: 3$/month
PTC3: 4$/month

Paypal và LR làm việc trên site là tự động,các bạn add fund rồi gửi support ticket cho mình up manual
Payza send tiền qua: [email][email protected]
[/EMAIL]
rồi gửi support ticket cho mình up manual

Mình thấy khó lắm bác ak, PTC nó khác HYIP và matrix invest, HYIP và matrix invest ngta bỏ >100$ nên thấy rõ lợi nhuận của nó, còn PTC chủ yếu kiếm free thôi, có đầu tư cũng 10-20-30$ mà bác cho hưởng % như thế ít ng tham gia lắm, huống hồ mấy site PTC uy tín có nhiều site còn ko cần invest mà.

Đúng là site của mình không có ưu điểm gì,mở site ra cũng chỉ muốn lấy lại niềm tin trong mắt thế giới về nền ptc việt nam thôi.
Thật sự chả có tiền fake 3-5 năm bản quyền đi scam .. giống như site megafundbux hay greenlandbux hay engbux thời xưa đấy 3 năm scam
Làm ăn ngoài nước nghe chửi thấy nhục mặt quá mà có biết pro trong nước ẩn dật fake scam đâu .. khổ
Trong nước cười với nhau tẩm ngẩm tầm ngầm mua site scam rồi toẹt ra tao là việt nam đấy .. nhạt nhẽo lắm các bạn trẻ à :(

Sao mình đăng ký xong mà không vào được vậy bạn? Mình có pm cho bạn. Check dùm mình nha! Ủng hộ PTC Việt Nam.

Đúng là site của mình không có ưu điểm gì,mở site ra cũng chỉ muốn lấy lại niềm tin trong mắt thế giới về nền ptc việt nam thôi.
Thật sự chả có tiền fake 3-5 năm bản quyền đi scam .. giống như site megafundbux hay greenlandbux hay engbux thời xưa đấy 3 năm scam
Làm ăn ngoài nước nghe chửi thấy nhục mặt quá mà có biết pro trong nước ẩn dật fake scam đâu .. khổ
Trong nước cười với nhau tẩm ngẩm tầm ngầm mua site scam rồi toẹt ra tao là việt nam đấy .. nhạt nhẽo lắm các bạn trẻ à :(
Mình kết câu nói của bạn........

Bạn chủ top nếu có đam mê PTC thì làm 1 site PTC bình thường như những site khác đó (PHD-bux chẳng hạn), khi có uy tín là có ng đầu tư thôi, chứ bắt invest thì ít ng chơi lắm.

Góp ý admin chút nè
Cái chữ Cashout, payout >>> dân chơi PTC lâu năm kiểu gì mà mỗi chữ out cũng sai chính tả tè le ra. Mọi người đã nhắc nhở ở các page trước mà cũng ko sửa nổi. Thế này đem đi quảng cáo nó còn cười cho là dân ngu tiếng anh đấy :)

Hôm trước lập acc rồi hôm nay vô chả được. Pó tay

Hôm nay có lẽ là ngày đầu tiên mình chỉ online có 1h từ 2 tháng nay !!

Thật sự cuộc sống của mình rất ''khốn nạn'' đó là lý do mình đến với mmo !Mình tham gia mmo gần 3 năm rồi nhưng có lẽ chỉ là gần 2 năm thôi vì mình bỏ một thời gian rồi quay lại !
22 tuổi rồi chưa làm lên trò trống gì thật sự rất buồn,cứ online thì thôi ngơi ra là lại lao vào cuộc sống mình không dám đối mặt.
Vào lớp 10 cũng rất nhiều bạn gái quý,mình không phải xấu trai dễ nhìn,hok lớp 11 đứng thứ ba trường toán !Không đầu tư đồng vốn nào kiếm được tiền mua latop,rút thêm nhiều lần từ mmo,đã từng làm ở kfc hoàn kiếm đã từng làm quán bar...đó là số tiền rất quan trọng cho cuộc sống tự lập 3 năm nay của mình.Là trai hà thành mà thật sự nhiều lúc có 50k trong ví đôi khi không có?3 năm rồi mình không ngửa tay xin nhà 1000d.Cái khốn nạn trong cuộc sống của mình là ''gia đình'' .. nếu nói gia đình là trách người trong gia đình mình nhưng thật sự họ làm trách nhiệm của họ chả thể trách được ai?và mình lại nghĩ lại có phải đấy là gia đình? do gia đình hay do thói đời ?
Mình sống rất nông nổi khi có tiền khi có một chút mình muốn khơi đậy đam mê làm chủ buxhost và lý do đấy 30daybux ra đời..mình đã tính toán rất cẩn thận để duy trì tiền paid tiền buxhost tiền đầu tư và tiền rút về sống hàng ngày !
Rồi hôm nay mình chợt nhận ra có lẽ cần cân bằng lại cuộc sống và đối mặt với những ''cái '' phải đối diện..có lẽ thời gian tới mình cần nghỉ ngơi và số tiền mình để riêng paid cho mem 30daysbux mình sẽ rút về để mua quà cho thằng em yêu quý nhất của mình và tất yếu 30daysbux sẽ đóng cửa!
Xin chân thành các bạn đã góp ý và ủng hộ mình trong thời gian qua !
Hôm nay là chủ nhật công việc mình online rất nhiều nhưng thật sự mình muốn nghỉ ngơi một thời gian sắp tới !
Cám ơn các bạn ref của mình !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week