30daysbuxprofit - Admin Việt Nam

Panda1990

Newbie
Reactions
76
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hôm nay có lẽ là ngày đầu tiên mình chỉ online có 1h từ 2 tháng nay !!

Thật sự cuộc sống của mình rất ''khốn nạn'' đó là lý do mình đến với mmo !Mình tham gia mmo gần 3 năm rồi nhưng có lẽ chỉ là gần 2 năm thôi vì mình bỏ một thời gian rồi quay lại !
22 tuổi rồi chưa làm lên trò trống gì thật sự rất buồn,cứ online thì thôi ngơi ra là lại lao vào cuộc sống mình không dám đối mặt.
Vào lớp 10 cũng rất nhiều bạn gái quý,mình không phải xấu trai dễ nhìn,hok lớp 11 đứng thứ ba trường toán !Không đầu tư đồng vốn nào kiếm được tiền mua latop,rút thêm nhiều lần từ mmo,đã từng làm ở kfc hoàn kiếm đã từng làm quán bar...đó là số tiền rất quan trọng cho cuộc sống tự lập 3 năm nay của mình.Là trai hà thành mà thật sự nhiều lúc có 50k trong ví đôi khi không có?3 năm rồi mình không ngửa tay xin nhà 1000d.Cái khốn nạn trong cuộc sống của mình là ''gia đình'' .. nếu nói gia đình là trách người trong gia đình mình nhưng thật sự họ làm trách nhiệm của họ chả thể trách được ai?và mình lại nghĩ lại có phải đấy là gia đình? do gia đình hay do thói đời ?
Mình sống rất nông nổi khi có tiền khi có một chút mình muốn khơi đậy đam mê làm chủ buxhost và lý do đấy 30daybux ra đời..mình đã tính toán rất cẩn thận để duy trì tiền paid tiền buxhost tiền đầu tư và tiền rút về sống hàng ngày !
Rồi hôm nay mình chợt nhận ra có lẽ cần cân bằng lại cuộc sống và đối mặt với những ''cái '' phải đối diện..có lẽ thời gian tới mình cần nghỉ ngơi và số tiền mình để riêng paid cho mem 30daysbux mình sẽ rút về để mua quà cho thằng em yêu quý nhất của mình và tất yếu 30daysbux sẽ đóng cửa!
Xin chân thành các bạn đã góp ý và ủng hộ mình trong thời gian qua !
Hôm nay là chủ nhật công việc mình online rất nhiều nhưng thật sự mình muốn nghỉ ngơi một thời gian sắp tới !
Cám ơn các bạn ref của mình !

Last edited by a moderator:
lập site buxhost luôn ah, chúc làm ăn đc nha, để mình quảng cáo dùm cho :))

Đã đăng kí, xem ra bác quá hiểu về ptc rồi tính toán kĩ thật

---------- Post added at 07:57 AM ---------- Previous post was at 07:53 AM ----------

120% cho Standard bạn có thể tăng giá click lên đc k vì đã 120% rồi mà lại còn click thấp thế

---------- Post added at 07:57 AM ---------- Previous post was at 07:57 AM ----------

chắc bắt buộc phải nâng cấp mới kiếm đc

Như mình đã nói nó không giống site ptc khác

-chia lợi nhuận profit
-giống ex tiền các bạn có thể đầu tư pp.pz,lr và cash qua pp,pz,lr không mất fees cho tất cả
-% thấp cho tháng này bởi mình muốn chạy site đi vào quy trình để mua bản quyền buxhost 1 năm cho site vào tháng sau !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week