SCAM 30daypay.com - Lãi ngày, lãi giờ sau - Multi Plan

Bác @gravity239 cho e biết có cao kiến gì mà bác vẫn vào 12$ khi nó đang pending

Bác @gravity239 cho e biết có cao kiến gì mà bác vẫn vào 12$ khi nó đang pending
thì pending ko rút đc nên longdeptrai mới dùng chính số tiền trong balance dep lại cho vui đấy =))

có thằng mới rút 2$ kìa...e rút 0.01 pen tiếp... :confused:
nó rút cổng bitcoin mà :D

klq @@@ cơ mà thằng này số U thất tử
01.02.17 10:10 Receive Received Payment 0.05 USD from account U7417474 to account U12139137. Batch: 162618939. Memo: API Payment. Withdraw to dalat from 30daypay.com.

thì pending ko rút đc nên longdeptrai mới dùng chính số tiền trong balance dep lại cho vui đấy =))
tưởng fake dep chứ hôm qua đâu thấy bác ấy

Hôm qua say xĩn vào ngay plan after day. Vậy mà còn cố đấm ăn xôi thêm 1 cái lãi giờ. Thôi đi nhậu giải xui. Lạnh vãi

site 4x4doublers trước đó của nó sống dai như trâu, thế mà cái này lại fast scam, hix, xót của buồn từ sáng đến giờ.

k hẳn là fast, tại lượng dep ít quá thôi, toàn reg rooifmaf k dep cũng bó tay, sau add thêm 2 mon cũng k dc gì

vừa rút xong hết, rút số lớn >2 xu luôn =)) mọi người vào nhanh nào =)) chia nhỏ 0.05 3 lần nếu ok thì rút 1 cục luôn

có lãi rồi , thank ad =)) chỉ còn bị pen 0.25 ko cancel đc =))

vừa rút xong hết, rút số lớn >2 xu luôn =)) mọi người vào nhanh nào =)) chia nhỏ 0.05 3 lần nếu ok thì rút 1 cục luôn

có lãi rồi , thank ad =)) chỉ còn bị pen 0.25 ko cancel đc =))
đợi mấy bác kia vào rút lại tắt điện, chắc ad site đang lì xì hậu tết lấy lộc đây mà

mình rút xong hết rồi, hên vãi, bị pen 5 lần thử 0.05 mấy lần trc thôi :oops:

ấn bậy ấn bạ rút được 1 xu, bị pen 13 xu, hixxx, thiệt hại giảm từ 8.9 xuống 7.9.

gato với bác dalat quá, hix, biết thế mình k rút cả cục như thế.
Bác canh kiểu gì hay thế dm bực mình vs site này :mad::mad::mad:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom