[300Bux] -[No minimum 0$ ] - [Click xong nhận tiền ngay

-Hiện nay tình trạng anh em đồng nghiệp khi đủ minpay, lúc payout thì bị 300bux pending thời gian khá lâu. Nhiều đồng nghiệp rất sốt ruột , với số tiền 1$ không hề nhỏ, nay đã có giải pháp cho các anh em gặp tình trạng này. Đó là sử dụng công cụ Support của 300bux

-Có thể ở đây có nhiều anh em mới vào nghề vẫn chưa biết Support là gì. Support là gởi tin nhắn cho Admin chờ Admin xem xét và trả lời cho chúng ta

Vậy gởi Support thế nào?

Mình post 1 mẫu support chung cho các anh em đang pending sử dụng, hiệu lực hay không thì còn tuỳ ở Admin
Các bạn lưu ý, phải để cho payment pending khoảng 2 ngày rồi support nhé như thế hiệu quả sẽ cao hơn rất nhiều
Đây chỉ là mẫu chung, anh em nào muốn thêm bớt thì tuỳ
Anh em nào thấy bổ ích thì cho mình xin cái thanks thôi :D

Subject: About Payout System
I have joned your site a long time ago and I know that you arev always an active admin
Some days ago, I have requested payout, I think your site have small error on payment system
Because, after more 24h, I still have no payment. I wish receiving payment soon

Thank For Read

site 300bux chuẩn bị scam rồi cậu, thằng admin nó gởi thư cho các thành viên nó khuyến khích công khai cheat 1000 acc/ip để nó đủ số lượng 20k mem., còn về support chỉ là vấn đề thời gian thôi, nên dừng trước khi quá muộn....

Trước đây mình cũng đã đọc được message này. Nhưng thật sự thì không lưu tâm nhiều nên cũng không nắm nội dung

Theo mình thấy, Admin vẫn còn hoạt động, Site vẫn đang chi trả => Còn nước còn tác, nên ae nào còn tiền thì rút hết, trước khi có biến động

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,082
Latest member
panda68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back