• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 300 WMZ - Rate 20.7 - Sell chịu fee - VCB, DAB, ACB, ICB...

Status
Not open for further replies.

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,096
MR
8.048
$100.00
Service Details
1||VCC|https://mmo4me.com/threads/web-cung-cap-vcc-gia-re-cho-cac-chuyen-gia-mmo.102463/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
3$ bac mua k , ACB

đang pm với chủ thớt. mua 223 WMZ.
cậu chuyển WMZ vào ví này cho mình : Z165256491935

xác nhận đang chat giao dịch với yahoo formosa_duc8x
Hủy bỏ gd
Lý do : giao dịch 223 WMZ . Bác chủ thớt không chịu send WMZ và bắt mình phải send VCB trước trong khi đó mình đã đóng bảo hiểm 5tr .

Hủy bỏ gd
Lý do : giao dịch 223 WMZ . Bác chủ thớt không chịu send WMZ và bắt mình phải send VCB trước trong khi đó mình đã đóng bảo hiểm 5tr .
xác nhận giao dịch không thành công, có thể mình cẩn thận quá nhưng vì số tiền giao dịch gần bằng số bảo hiểm của bạn trong khi có thể xảy ra tình trạng cùng thời điểm giao dịch với mình bạn có thể thực hiện 1 hoặc nhiều giao dịch khác tương tự với người khác. Việc không đạt được thỏa thuận giao dịch là hết sức bình thường trên MMO, mong bạn vui vẻ và hy vọng cơ có hội giao dịch trong dịp khác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,985
Latest member
rs8top

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week