3 triệu thì nên mua laptop cũ như thế nào ???

Mình đang có ý định mua con lap của thằng bạn . Đang tinh bán con lap của mình rrooif xin tiền thêm ông bà già tậu con lap của nó . Cấu hình con mình

core 2 duo T5250 1.5 HZ
Ram 1G
chip Nvidia VGA graphics Adapter
HDD 120G

Máy mình chạy còn ngon hiện tại thì chỉ có pin chai thôi . Tính để giá 4m . Không biết giá đó có bị ăn gạch không

Mình đang có ý định mua con lap của thằng bạn . Đang tinh bán con lap của mình rrooif xin tiền thêm ông bà già tậu con lap của nó . Cấu hình con mình

core 2 duo T5250 1.5 HZ
Ram 1G
chip Nvidia VGA graphics Adapter
HDD 120G

Máy mình chạy còn ngon hiện tại thì chỉ có pin chai thôi . Tính để giá 4m . Không biết giá đó có bị ăn gạch không

Giá này tàm tạm, bớt chút xăng cộ nữa thì ọk :binhsua104:

laptop theo mình ko nên mua hàng cũ về vài tuần ko chuyện này cũng chuyện # ức chế lắm . thà mua 1 em máy bàn chạy p4 với cái lcd tầm gần 2tr là ngon rùi sau này ko sài nữa thì thanh lý .

IBM T43 nếu dùng VGA rời thì bạn xúc đi vì nó là dòng máy cày ngày cày đêm, còn nếu mà có dư thêm 1 chút thì lụm em T 60-61.

3 củ mua cũ làm gì trời . Thằng bạn tôi xách về một con . Rốt cuộc chỉ để đọc báo .

*** 1 trận gấp đôi số tiền naòooo

tình hình là cần mua 1 con lap cũ xài, vốn chỉ có 3 củ thui
dạo 1 vòng 5s tìm đc con này a e xem rùi cho ý kiến, ai có con nào ngon hơn giới thiệu mình vs thanks

IBM T43 centrino 2Ghz

cấu hình:
cpu centrino 2.0 cache 2m
Ram: 1g
HDD: 80G
DVD cb
màn hình: 15inch, xem video good.
Loa nghe nhạc good.
Pin 1h.
Giá : 2t9

0937242654 (Dương)

ĐC :273/1/10b TÔ HIẾN THÀNH (BIG C )
post địa chỉ thèn này lên để a e xem nó uy tín ko
hên xui thôi,hên thì vớ phải máy ngon,xui thì dính máy đểu,,,,tôt nhất mua máy mới :m020:

theo em nếu nhà bác có mạng thì nên mua desk là ngon nhất..! bác cũng làm mmo nữa thì cố tầm vài tháng lum luôn con lap nào tốt là ok rồi, lo gì nữa? chứ bác mà mua hàng củ xảy ra nhiều chiện mết lúm..! chúc bác may mắn :binhsua101:

đầu tư hẳn 5tr đi bạn , nó cứ sống đc. 3 năm là đc. rồi . máy mình cũng sắp chết rồi đang hấp hối , chuổn bị chia tay với nó :(

tóm lại là nếu muốn yên tâm thì lên 5giay.vn tìm thằng nào là thành viên kim cương hoặc cao cao tí rồi mua...mua linh tinh la ăn cho hết luôn :m190:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back