3 triệu MOZO Tokens - Bitcointalk và MMO4ME

Đọc thấy dự án sẽ bán ICO khoảng 18 ngày tới, trong đội ngũ phát triển có nhiều người VN, anh em nào làm dự án này cho ý kiến đê, được thì mút ico cho nhanh, bounty mình lười lằm lắm :D
Có cả ICO mà, mút 2 bên luôn bác ơi :D

Dự án hot quá mà rank bitcointalk thấp :D. Mong admin có thể kéo thêm nhiều dự án cũng như chiến dịch ngoài chữ ký về cho các thành viên MMO4ME.

Vạn sự khởi đầu nan chắc trong tương lại sẽ có nhiều dự án ngon cho anh em... ADMIN rất tâm huyết! like

Tổng buonty là 3 tr hay 3tr cho vn?
Mà sao làm trên bitcointalk lại lợi hơn
Bên bitcointalk lợi hơn vì phải đòi hỏi tiếng Anh. Bên nào lợi hơn thì bạn cứ làm nha.

Bên bitcointalk lợi hơn vì phải đòi hỏi tiếng Anh. Bên nào lợi hơn thì bạn cứ làm nha.
đúng rồi. e vẫn cứ thắc mắc là tổng trả cho chiến dịch bounty của team our nó đưa cho forum mình và đưa cho yahoo trên bitcointalk là thế nào. Như ở trên bitcointalk thì chiến dịch chữ ký sẽ được trả trực tiếp qua BTC. Các chiến dịch khác trả trên token theo giá cuối ICO. Vậy trên 4rum mình thì tính theo USD thì dựa trên giá trị token hay trực tiếp qua USD :)

Mình thấy tiếng việt dễ hiểu dễ làm hơn chứ, tiếng anh có dịch rồi nhưng nhiều thứ vấn không hiểu gì. vote 4rum mình thêm nhiều dự án cho anh em kiếm cháo

mong được một bác nào đó tâm huyết giúp đỡ e và các ae muốn tham ra

Thanks

mong được một bác nào đó tâm huyết giúp đỡ e và các ae muốn tham ra

Thanks
Bác gặp vấn đề gì sao ạ ?. Admin vs các mod có các bài hướng dẫn tham gia rồi mà bác

Bác gặp vấn đề gì sao ạ ?. Admin vs các mod có các bài hướng dẫn tham gia rồi mà bác
bác cho e xin link với ạ e tìm mà chưa thấy
thanks bác

đúng rồi. e vẫn cứ thắc mắc là tổng trả cho chiến dịch bounty của team our nó đưa cho forum mình và đưa cho yahoo trên bitcointalk là thế nào. Như ở trên bitcointalk thì chiến dịch chữ ký sẽ được trả trực tiếp qua BTC. Các chiến dịch khác trả trên token theo giá cuối ICO. Vậy trên 4rum mình thì tính theo USD thì dựa trên giá trị token hay trực tiếp qua USD :)
Chỉ có chương trình 2 bạn nhận được USD thui, các chương trình còn lại bạn sẽ nhận Token, giá sẽ lấy theo thị trường.

Về câu hỏi về Campaign giữa 2 bên bitcointalk và MMO4ME, thì các bạn có thể tham gia song song cả 2 bên nhé.

chú nhận TOKEN xong muốn đổi qua USD thì anh đổi cho :D mấy chương trình này ngon mà không có time tham gia nên kiếm TOKEN để dành chờ thời :oops:

Chỉ có chương trình 2 bạn nhận được USD thui, các chương trình còn lại bạn sẽ nhận Token, giá sẽ lấy theo thị trường.
Vâng. Mấy chỗ này cần nói rõ trong các General Rules ở mỗi dự án. Không thì nhiều người sẽ thắc mắc và đến cuối trả thưởng sẽ phải giải đáp rất nhiều :D. "GIÁ THỊ TRƯỜNG" - nghĩa là giá cuối ICO đúng chứ bác :)

chú nhận TOKEN xong muốn đổi qua USD thì anh đổi cho :D mấy chương trình này ngon mà không có time tham gia nên kiếm TOKEN để dành chờ thời :oops:
Em cũng không có nhiều thời gian để tham gia chương trình này. Vì lúc đầu đọc vẫn còn lơ mơ đối với cách báo cáo và tham gia. Trên bitcointalk thì y.c rank member nên chắc e không có TOKEN này :D

Vâng. Mấy chỗ này cần nói rõ trong các General Rules ở mỗi dự án. Không thì nhiều người sẽ thắc mắc và đến cuối trả thưởng sẽ phải giải đáp rất nhiều :D. "GIÁ THỊ TRƯỜNG" - nghĩa là giá cuối ICO đúng chứ bác :)
Đúng rồi đó bạn.

đù, admin Shin xưa h im hơi lặng tiếng mà bây h cũng phải lên tiếng tích cực về cryptos, đủ hỉu cuối năm sẽ....hottttttttt:D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom