• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer 3 tháng liên tiếp không được gì nên giờ bóc phốt cho ae cùng đi. MMO mà k chịu giúp nhau tí nào

Status
Not open for further replies.
phản nhau vậy trời
ôi việt nam
:(

Bác làm vậy có dc trao huân trương, bằng khen ko vậy thớt ôi.
lại khổ ae

Last edited:
phản nhau vậy trời
ôi việt nam
:(

Bác làm vậy có dc trao huân trương, bằng khen ko vậy thớt ôi.
lại khổ ae
Nếu theo cái hình thì đc AM cho 1 acc =))))))) k biết lấy acc đó làm mje j :)) chắc cheat tiếp haha

công nhận 3 tháng mà ko làm được gì mà vẫn cố thì đúng là ngu thật

Tưởng còn có cả kiểu vui thì ban cái chơi :D

Nó bỏ công viết tools, các ông xài crack nó có nên tức không?

cái chuyện đó sao mà tránh được thế thì nó đừng bán ai mà crack , windown đó nó còn crack cơ mà , chả có gì phải tức nó cũng ăn 1 đống tiền từ tool nó rồi còn gì , đừng nói là nó dùng win bản quyền nhé :V

Dạo này làm ăn ngon không cậu, lâu quá mới hiện vậy? :D
cũng tạm tạm mới kiếm dc cái net khá ngon đang ăn cậu :)

25 report và đã cheting . vĩnh biệt Ali .

Tại sao cứ phải Ali, 9apps, alibaba... toàn dân mmo nhảy vào thì hỏi sao một số bạn 3 tháng không dc pay. Chịu khó tìm net và thử nghiệm đi mấy bạn, mấy cái share ra ngoài thì chẳng bao h ngon tới lượt các bạn :D.

Tại sao cứ phải Ali, 9apps, alibaba... toàn dân mmo nhảy vào thì hỏi sao một số bạn 3 tháng không dc pay. Chịu khó tìm net và thử nghiệm đi mấy bạn, mấy cái share ra ngoài thì chẳng bao h ngon tới lượt các bạn :D.
tìm net ở đâu bạn??

ai về nhà nấy tiếp tục cheat - choát gì thì tùy các bác.. chủ thớt cũng đã bị baned rồi. các acc clone cũng die theo rồi..
hi vọng năm nay ae kiếm thật nhiều $ k bị anh hưởng từ topic này.
Chào ! thân ái - Quyết thắng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back