Referrer 3 tháng liên tiếp không được gì nên giờ bóc phốt cho ae cùng đi. MMO mà k chịu giúp nhau tí nào

Status
Not open for further replies.

THÔNG ĐÍT TỐT THÌ VẪN SỐNG TỐT THÔI , ĐÂU PHẢI CHEAT LÀ KHÔNG SỐNG ĐƯỢC :D

Nát, 3 tháng nay ko ăn đc vì thằng *** này, chết cả nhà !

Đọc kỹ lại đi ông ơi, 3 tháng nay nó cũng như ông nên giờ nó mới report đó :oops:
Bực, thì cứ để vậy. làm gì chơi nhau thế, mình cũng 3 tháng ăn ko đc nhưng cũng cố gắng tìm cách. nản, đầu tư bao nhiêu tiền và công sức, thôi bán máy bán sever làm nghề khác cho yên thân, gặp mấy con dog ăn ko đc đạp đổ thế này thì mệt quá

Nhìn thì có vẻ nguy hiểm .

mà thật ra bạn nên tra gôogle PC 45 là cái gì đã rồi hãy tỏ vẻ nguy hiểm .

>> Ban moi nguy hiểm đó ??? mình viết vui chứ có cái gì mà to vẻ ở đây đâu ? PC 45 >> PC = Computer >> 45 = bốn lăm >> mình gọi là vua bàn phím >> chỉ có zay thôi mà C làm gì ghê thế

>> C tưởng PC 45 CA >> Haha mà chẳng có sao có ảnh hưởng gì ai đâu sao C thích gây thế >> Chắc cùng thể loại với thớt à >> hú hú

Gửi những thành phần có phát ngôn gây sốc là có ý định phá nát offer!!!
Mình éo pro mẹ gì. Nhưng đây là nhận định cá nhân! xin đọc kĩ từ đầu đến cuối hẳn war!!!
Những pro nào phán cái câu là chung tay lập lại trật tự thế giới thì cũng thuộc dạng trẩu muốn phá miếng ăn của người khác, cũng thuộc dạng GATI (ghét ăn tức ĩa)!
Bạn pro thì có cái chó gì mà phải xoắn lên như vậy, cần gì phải chung tay phá nát offer mobile rồi lại đòi lập lại trật tự mới, trật tự của những pro à!
Pro người ta vẫn ăn, và âm thầm ăn, cũng không mà đến cái việc phải phá nát cái offer này cả! Tao newbie nè! triệt tao à?
Trước khi cái thằng khốn thớt này nó đăng lên cái này thì offer android ios cũng không có gì gọi là nát!!! khẳng định, không có nát!
Nên suy nghĩ lại cái thái độ đòi phá nát offer đi! Bớt trẩu 1 tí đi cho thiên hạ nhờ! Pro thì tự mà ăn, newbie chả làm ảnh hưởng gì nếu bạn là pro đâu! còn bạn thuộc dạng trung trung hay gà mờ, thì chuẩn rồi bạn và những người như vậy đang phá nhau đó!
Thân!

Gửi những thành phần có phát ngôn gây sốc là có ý định phá nát offer!!!
Mình éo pro mẹ gì. Nhưng đây là nhận định cá nhân! xin đọc kĩ từ đầu đến cuối hẳn war!!!
Những pro nào phán cái câu là chung tay lập lại trật tự thế giới thì cũng thuộc dạng trẩu muốn phá miếng ăn của người khác, cũng thuộc dạng GATI (ghét ăn tức ĩa)!
Bạn pro thì có cái chó gì mà phải xoắn lên như vậy, cần gì phải chung tay phá nát offer mobile rồi lại đòi lập lại trật tự mới, trật tự của những pro à!
Pro người ta vẫn ăn, và âm thầm ăn, cũng không mà đến cái việc phải phá nát cái offer này cả! Tao newbie nè! triệt tao à?
Trước khi cái thằng khốn thớt này nó đăng lên cái này thì offer android ios cũng không có gì gọi là nát!!! khẳng định, không có nát!
Nên suy nghĩ lại cái thái độ đòi phá nát offer đi! Bớt trẩu 1 tí đi cho thiên hạ nhờ! Pro thì tự mà ăn, newbie chả làm ảnh hưởng gì nếu bạn là pro đâu! còn bạn thuộc dạng trung trung hay gà mờ, thì chuẩn rồi bạn và những người như vậy đang phá nhau đó!
Thân!
like, làm mmo mới làm 3 tháng mà nó làm như 3 năm ko bằng, vừa mới làm đã đòi có ăn ngay thì ai cũng tỉ phú cmn hết r :D:D:D:D

Dũng cảm lên. Có lụi tàn thì mới có cái mới và huy hoàng. Không thì ương ương dở dở cả đám. Ngày nào cũng vác mỏ ngồi chờ, rồi bị trừ rồi bị ban acc rồi ...móm cũng như không. Nó ăn được vì nó kiệt xuất hơn cả đám ương ương kia. Muốn như thế thì phải vượt trội. Còn không thì thiết lập lại mặt bằng chung từ thấp lại để ai cũng được hưởng hết.

Bình tĩnh đê đừng cay cú. Giống như off PC vậy thôi, ăn nhiều quá rồi nó nát. Giờ nó đã tái thiết lại rồi, ăn off PC chẳng phải ngon hơn sao.

Càng Nát thì tiền càng dễ lấy , càng ít người làm thì càng kiếm dễ tiền , Càng blacklist VN thì US càng đông lên >

Càng phá thì càng ngon >>> Vì có nhiều thành phần nản bỏ cuộc >>

Nói tóm lại chả ảnh hưởng gì ai cả >> Tội cái là mình là người VN mà bị chính anh em đâm sau lưng thì đúng là ko ....

Thôi đi kiếm cơm tiếp >> Tiền nó đầy ngoài kia lo đi mà lấy ở đây chiến nhau làm gì >>

Chúc anh em kiếm thật nhiều tiền >> Bão sắp tới >> Tìm nơi trú thôi >> Bão đi rồi thì >> Net mọc lên như nấm

Dũng cảm lên. Có lụi tàn thì mới có cái mới và huy hoàng. Không thì ương ương dở dở cả đám. Ngày nào cũng vác mỏ ngồi chờ, rồi bị trừ rồi bị ban acc rồi ...móm cũng như không. Nó ăn được vì nó kiệt xuất hơn cả đám ương ương kia. Muốn như thế thì phải vượt trội. Còn không thì thiết lập lại mặt bằng chung từ thấp lại để ai cũng được hưởng hết.

Bình tĩnh đê đừng cay cú. Giống như off PC vậy thôi, ăn nhiều quá rồi nó nát. Giờ nó đã tái thiết lại rồi, ăn off PC chẳng phải ngon hơn sao.
Vậy thì bác qua PC mà ăn :D
haha

mày không coi offers là nghề của mày nên mày mới đạp đổ
chứ với tụi tao, mỗi khi ra dc tut cheat mới cũng như vớ dc vàng vậy, mặc dù không dc paid thì cũng cho là sự tiến bộ của công nghệ
p/s: tình trạng trẻ trâu chung thôi mà, không biết gì, thấy autolead này nọ tùm lum mua về xài ầm àm. lên giàn máy này nọ chiến, ko biết gì ngoài lead và lead thì banned là đúng rồi
thể loại như thế ngàn năm chưa ngẩn mặc lên được.

Càng Nát thì tiền càng dễ lấy , càng ít người làm thì càng kiếm dễ tiền , Càng blacklist VN thì US càng đông lên >

Càng phá thì càng ngon >>> Vì có nhiều thành phần nản bỏ cuộc >>

Nói tóm lại chả ảnh hưởng gì ai cả >> Tội cái là mình là người VN mà bị chính anh em đâm sau lưng thì đúng là ko ....

Thôi đi kiếm cơm tiếp >> Tiền nó đầy ngoài kia lo đi mà lấy ở đây chiến nhau làm gì >>

Chúc anh em kiếm thật nhiều tiền >> Bão sắp tới >> Tìm nơi trú thôi >> Bão đi rồi thì >> Net mọc lên như nấm

Ý bạn hợp với ý tui. Càng nát thì tiền càng dễ lấy, càng ít người làm thì tiền càng dễ kiếm. Phải biết uyển chuyển trước tình thế. Topic này chém gió cho vui thôi chứ chẳng có gì để tỏ rỏ quan điểm cả.
Hơn nhau và sự thật không phải ở mấy cái comment tranh cãi này. Comment để giải trí lúc căng thẳng thôi.

Thấy mấy bác căng thẳng quá. Mình phải đốc vào vài câu cho nó lên cao trào, kịch mới vui. GIờ xong việc rồi ai về nhà nấy. Chăm chỉ kiếm tiền nhé, gần tết rồi. Gấu cũng đòi điện thoại mới, con cũng đòi áo mới, mẹ nó cũng xon xen đòi sịp mới rồi. Không làm lấy gì mà thỏa mãn cho đám bọn họ.

Chúc mấy thím kiếm được nhiều tiền.
Lưu ý. Nhớ tránh scam nha.

Mình tưởng có mỗi mình gà , tập tành mmo hơn tháng nay rút được ít kinh nghiệm . Cũng được ngày 2$
Thế mà ku kia mò 3 tháng ko được gì hóa ra nó gà hơn mình :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,821
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week