• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

3 site việt đồng loạt muốn scam

Báo trước cho người VN mà
lấy tiền bọn nước ngoài :D

Thôi cứ scam cho nhanh! Mình chả chơi site nào trong lô này cả =))
VN hay Tây, scam cũng bình thản đón nhận, Chết vui vẻ như vừa cày xong thửa ruộng thôi =))

anh em muốn chém gió các admin thì cứ search đi, admin thbux có trừ lại số điện thoại đó. Không trả tiền cho mình thì mình cũng tham gia chém!

Như ứt đếch hiểu tình hình bây giờ ra sao.
Forex thì thua lỗ; PTC thì loạn xì ngậu; PTU, Offer thì vất vả. Có cái gì nhẹ nhàng mà hiệu quả không nhỉ?

UG........................................

cho xôm :))

vô nhà đá nghỉ mát cho khỏe :binhsua44:

mấy lão admin buxhost vn dạo này chém kinh nhỉ

Proof mình nhận chiều nay THBUX. Không phải tự nhiên các site đồng loại cấm cửa mem VN. Có lẽ chúng ta nên suy nghĩ và thay đổi hành vi. Mình đầu tư và không cheat, được admin gửi email hỏi về mem VN và mình trả lời: Với mem VN nên yêu cầu bắt buộc đầu tư mới cho cashout. Hoặc như các trang incrasebux ấy, min pay cao và phải 45 ngày mới nhận tiền về để ai thật sự kiên trì thì mới theo được. Còn ai a dua cheat thì nên cấm cứa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,165
171,246
Latest member
digitalmarketin1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week