3 site Bux Host mới 2-2-2013 - Hợp tác chiến rb 100%

Status
Not open for further replies.
bao lâu thì RCB ?
có BN k?
BN bao nhiêu cho HOLABUX.COM
Khi nào có thanh toán bạn à, thông thường với các site minpay 1-2$ và có 10 bạn cùng chơi thì ~4-8 ngày. Nhiều người chơi cùng thì nhanh hơn.
Chú ý :
Ko phải mình ko Bonus trực tiếp cho các bạn, mà là tùy từng trang nó có mục BUXBONUS - tức bonus tiền vào account balance của bạn nếu bạn click đủ số ads nó yêu cầu. Bạn vào phần "BUXBONUS" ấn "CHECK AND COLLECT BONUS" nếu đủ điều kiện thì tiền Bn sẽ cộng vào Account balance của bạn.
HOLABUX ko có bonus bạn nhé.
Mình có thể cung cấp thêm 1 số trang cũng có Bonus tham khảo thêm.- Chưa đăng kí site nào bạn có thể đăng kí chơi cùng mình - Rb 100%, chia đều fee, khi có thanh toán
extbux.com - bonus 0.02
Buxder.com - bonus 0.05
Imperialgetcash.com - bonus 0.05

Last edited by a moderator:

mobifone1

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
:m146: vâng RB 100% nếu bạn không lỗ tui đi = đầu :m146:

- - - Updated - - -

:m146: có mấy site buxhost tính fee 50% :m146: cho mà RB 100%

:m146: vâng RB 100% nếu bạn không lỗ tui đi = đầu :m146:

- - - Updated - - -

:m146: có mấy site buxhost tính fee 50% :m146: cho mà RB 100%
? Mình rb sau khi tính fee đã chia đều cho mọi người cùng chơi mà. Không bao giờ mình lỗ, vì mình chỉ giả lại 100% tiền ref của mọi người, còn tiền click của mình vẫn giữ nguyên. Để mình ví dụ đơn giản nhất nhé :
Site minpay là 1$, fee rút 0.1$ và có 8 ref, giá click quảng cáo của ref = 1/2 giá click của mình <=> mình = 2 bạn chơi => mình chịu fee gấp 2 lần các bạn ref
Khi có thanh toán thì kể cả mình là 10 người cùng chơi, chia fee ra là 0.1/10 = 0.01/người, mình chịu 0.02
Số tiền (rb 100% - 0.01) = số tiền bạn nhận
Mình đã nói việc rb sau khi chia đều phí ở 1 số topic # rồi, topic này quên nói lại nên làm bạn hiểu nhầm ^^!

Cập nhật 3-2-2013 - Uppppppppppp
Mới thấy thêm ilssi, dù ko báo danh, nếu đi qua thì để lại thêm cho mình PP và mail nhé, trang nào thanh toán = PP thì mình chia PP, mail để sau mình muốn lập hội mới thì vẫn post bài trên 4rum nhưng gửi thông báo, site mới qua mail trực tiếp thì tiện hơn, thanks ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week