3$ / 20p / 1 Ngày - Các bạn nghĩ sao ?

Nói thật chứ thớt tâng bốc vl =))
Ai làm gì cũng có mục đích :), ko cái gì là free cả
Thớt làm ra site này à hay sao mà tâng bốc ghê thế, hay người ta trả riêng cho thớt :))
Min pay 300$ là nghe thấy hão huyền vl rồi :)
1 người thông minh là người luôn tìm hiểu về site đó ntn và nó ra làm sao, trên hết là người quảng cáo nó mời mọc như thế nào :)
Mọi người xem ảnh là hiểu nhé :)

Thớt làm ra site này à hay sao mà tâng bốc ghê thế, hay người ta trả riêng cho thớt :))
1 người thông minh là người luôn tìm hiểu về site đó ntn và nó ra làm sao, trên hết là người quảng cáo nó mời mọc như thế nào :)

CẢM ƠN BÁC CHIA SẺ !

EM CŨNG CÓ NÓI GÌ ĐÂU MÀ TÂNG BÓC HẢ BÁC

BÁC THỬ NÓI XEM EM TÂNG BỐC CÁI GÌ NÀO !

HẠI LÃO QUÁ !

CẢM ƠN BÁC CHIA SẺ !

EM CŨNG CÓ NÓI GÌ ĐÂU MÀ TÂNG BÓC HẢ BÁC

BÁC THỬ NÓI XEM EM TÂNG BỐC CÁI GÌ NÀO !
Chỉ việc dựa vào câu từ ở trang 1, những chữ đỏ in đậm và cỡ chữ to, là hiểu rồi :)
Thực chất ko mấy ai (nói trắng ra là ko có ai) phải thể hiện ra là "tôi uy tín 100% đấy, tôi có cái này này, tôi có cái kia này, nên tôi uy tín". Ko có đâu, nếu thực sự uy tín, uy tín sẽ tự tìm tới bạn chứ ko nhất thiết là bạn phải tỏ ra là bạn uy tín
Sự uy tín nó phải xây dựng theo thời gian và lâu dài, nếu ok thì người ta sẽ tự quảng bá, giới thiệu cho những người khác thôi bạn :)

Chỉ việc dựa vào câu từ ở trang 1, những chữ đỏ in đậm và cỡ chữ to, là hiểu rồi :)
Thực chất ko mấy ai (nói trắng ra là ko có ai) phải thể hiện ra là "tôi uy tín 100% đấy, tôi có cái này này, tôi có cái kia này, nên tôi uy tín". Ko có đâu, nếu thực sự uy tín, uy tín sẽ tự tìm tới bạn chứ ko nhất thiết là bạn phải tỏ ra là bạn uy tín
Sự uy tín nó phải xây dựng theo thời gian và lâu dài, nếu ok thì người ta sẽ tự quảng bá, giới thiệu cho những người khác thôi bạn :)

Tôi có cần bạn quan tâm đâu ... Tôi cũng có tuyển nhiều người đâu ...

Tôi đánh đỏ để bớt người đi đó !

Free á ... bạn nghĩ chơi MLM free đến bao giờ ...

Ko cần nói đâu xa ... PTC hay AGN, ADS bạn chơi free đi xem bao giờ khá :) bảo nó SCAM đi :)

https://www.adsrewarddaily.com/faqs.htm

Chơi 135 điểm

Hay

https://www.argentglobalnetwork.com/

Chơi 150 $ free đi :) Vaao bảo nó CAM đi

HẠI NÃO VỖ CÙNG !

https://www.argentglobalnetwork.com/

Cái này ngày 2.5 $ đấy

https://www.adsrewarddaily.com/faqs.htm

Cái này 135 điểm

Nâng cấp đc rút tiền đó !

Vào kêu CAM QUÝT hộ cái
Nóng thế :))
Tôi nói ko có cái gì là free cả, bạn biết đọc chữ ko :)
Và tôi cũng đâu quan tâm, chỉ là thấy topic bạn thì vào comment cho dân tình biết tình huống về cái site chút đỉnh thôi chứ có gì mà quan tâm đâu :)

Và tôi cũng đâu quan tâm, chỉ là thấy topic bạn thì vào comment cho dân tình biết tình huống về cái site chút đỉnh thôi chứ có gì mà quan tâm đâu :)

Đúng là thừa thời gian ...

Free thì đòi hỏi ...

Tôi ko quan tâm mà cũng nắm rõ về site ... để dân tình biết tình huống về size chút đỉnh !

Nói cứ như thánh !

Cần mình chỉ cho 1, 2 size free kiểu AGN hay ADS 2 - 4 $/ ngày nữa ko ?

Ông nội ơi đây là Free đấy !

Free tốn thời gian và công sức ...

Ông làm 2,5 $/ ngày hay 3 $/ ngày ở Liber hay AGN thì chỉ là Free để có những bước đi đầu tiên.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,069
Latest member
bet88bio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back