• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 2k PP - RATE 20 - VCB, VTB

Status
Not open for further replies.
đang giao dịch 300PP, yahoo: ag108home
Xác nhận GD với bạn :)
Bạn send VCB qua số tài khoản : 0561000***373 rồi cỡ 5h pp cho send mình send $ qua cho bạn ngay.
cảm ơn bạn đã tin tưởng và ủng hộ mình !

Xác nhận GD với bạn :)
Bạn send VCB qua số tài khoản : 0561000***373 rồi cỡ 5h pp cho send mình send $ qua cho bạn ngay.
cảm ơn bạn đã tin tưởng và ủng hộ mình !
:confused: moá--- 2k$ pp:confused: chìu nay hẹn ra quán Tràm Chim nhé:oops: lâu ngày ko được bóp mấy em ở đó--- ngứa tay:p:p:p

:confused: moá--- 2k$ pp:confused: chìu nay hẹn ra quán Tràm Chim nhé:oops: lâu ngày ko được bóp mấy em ở đó--- ngứa tay:p:p:p
Mình có biết quán đó ở chỗ nào đâu @conheo lên đà lat đi tối ra bờ hồ cho nó mát :D :D

Mình có biết quán đó ở chỗ nào đâu @conheo lên đà lat đi tối ra bờ hồ cho nó mát :D :D
 đặng ngời ở chợ phường 7 ( Nguyễn Đình Chiểu nè) cách bờ Hồ Xuân Hương khoảng 5 phút đi xe máy- 20 phút đi bộ
:oops:

đặng ngời ở chợ phường 7 ( Nguyễn Đình Chiểu nè) cách bờ Hồ Xuân Hương khoảng 5 phút đi xe máy- 20 phút đi bộ
:oops:
hi đợi tí mình tới ngay :p
à dạo này mần ăn ra sao rồi heo?

hi đợi tí mình tới ngay :p
à dạo này mần ăn ra sao rồi heo?
:( dạo này tệ quá--- trai còn zin ngày càng hiếm--- vào săn trai trong forum ko có còn bị gái săn ngược:(:( nản toàn tập:(

bác check xem e có add Y!H bác chưa vậy bác
của em là ithink_youare_****1412 ấy bác. Add hôm qua rồi mà chưa thấy bác accept
E đang định gd 500$ với thớt đây ợ..

Last edited:
bác check xem e có add Y!H bác chưa vậy bác
của em là ithink_youare_****1412 ấy bác. Add hôm qua rồi mà chưa thấy bác accept
E đang định gd 500$ với thớt đây ợ..
Đã thấy yahoo bạn, do lúc tối mình ngủ sớm nên không biết bạn nhắn tin, cảm ơn bạn đã ủng hộ mình.

Sao có 2 nick yahoo vậy bà con
done bạn xác nhận topic giúp mình nhé
cảm ơn bạn đã ủng hộ

GD thớt 800
done bạn xác nhận topic giúp mình nhé
cảm ơn bạn đã ủng hộ
cảm ơn bạn đã tin tưởng gd 800$ mà không qua trung gian !
hẹn bạn lần sau !
chúc bạn làm ăn phát đạt !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week