Suggest 2GunsDoctor - Kiến thức cơ bản về WebMoney -đọc & hỏi trước mở topic

e muốn cập nhật câu hỏi bao mật thì làm sao?
Và theo ngoài cmn lề thì có nên úp cmnd thật của mình lên k?

e muốn cập nhật câu hỏi bao mật thì làm sao?
Và theo ngoài cmn lề thì có nên úp cmnd thật của mình lên k?
Cập nhật bảo mâti thì bạn vào phần Security mà đổi :D. -> http://security.wmtransfer.com/
Về CMND thì khuyên bạn xài info thật.

thế nếu giờ nếu e chưa làm cái này thì để như vậy đã nhận, gửi dc tiền, giao dịch với tài khoản khác dc chưa ạ? và có bị limit ko
Cái này nó phụ thuộc vào passport và tools
Về limit của nó bạn đọc kỹ #1 làm thế nào để nó ko bị limit giới hạn số tiền nhận và gửi.

Mình có 1 phần khúc mắc nhỏ đó là cái Security Update Scan Results nó báo cái Activation by phone của mình chưa được khởi động nguyên văn là như thế này This option is disabled. If you change you hardware, then activation code will be sent ONLY to your phone. Enable this option for high security; unlike e-mails, trojan and spyware programs can`t control your phone. Mình muốn được xin hướng dẫn chỉ mình cách thực hiện Activation by phone cho nó

Mình có 1 phần khúc mắc nhỏ đó là cái Security Update Scan Results nó báo cái Activation by phone của mình chưa được khởi động nguyên văn là như thế này This option is disabled. If you change you hardware, then activation code will be sent ONLY to your phone. Enable this option for high security; unlike e-mails, trojan and spyware programs can`t control your phone. Mình muốn được xin hướng dẫn chỉ mình cách thực hiện Activation by phone cho nó
Cái này là SMS confirm khi đổi PC, phải nhận đc mã kích hoạt thì mới kích hoat đc classic trên PC mới. Nói chung cái này disabled cũng đc, tỷ lệ thằng nào chôm đc keyfile, passskey, biết đc cả email câu hỏi ngày tháng năm sinh của bạn cực kỳ thấp. Theo mình thì nên bỏ qua cái này cũng đc, thích thì từ classic nhấn vào link của nó làm theo hướng dẫn để enable.

Cái này là SMS confirm khi đổi PC, phải nhận đc mã kích hoạt thì mới kích hoat đc classic trên PC mới. Nói chung cái này disabled cũng đc, tỷ lệ thằng nào chôm đc keyfile, passskey, biết đc cả email câu hỏi ngày tháng năm sinh của bạn cực kỳ thấp. Theo mình thì nên bỏ qua cái này cũng đc, thích thì từ classic nhấn vào link của nó làm theo hướng dẫn để enable.
Cám ơn bạn. Thực ra mình là lần đầu tạo tài khoản wmz, mình cũng làm theo cái video hướng dẫn của bạn. thấy nó báo vậy nên mình cũng có chút thắc mắc. Hiện tại mình đã login được bằng classic trên PC và nó cũng báo online. Nếu bây giờ mình log vào cả bằng website thì có sao ko, và nếu không sao thì mình dùng song song cả hai có được không hay chỉ nên dùng trên classic thôi.

Cám ơn bạn. Thực ra mình là lần đầu tạo tài khoản wmz, mình cũng làm theo cái video hướng dẫn của bạn. thấy nó báo vậy nên mình cũng có chút thắc mắc. Hiện tại mình đã login được bằng classic trên PC và nó cũng báo online. Nếu bây giờ mình log vào cả bằng website thì có sao ko, và nếu không sao thì mình dùng song song cả hai có được không hay chỉ nên dùng trên classic thôi.
Dùng song song được nhé.

Hỏi: tôi muốn dùng nhiều WMID trên nhiều Classic Keeper / PC của tôi có được ko?
Trả lời: WM không cho phép xài nhiều WMID trên WinPro Keeper trên cùng 1 PC, nếu bạn dùng thì tốt nhất tạo máy ảo ra mà dùng nhiều WMID trên Classic. Có khả năng bạn sẽ bị bắt verified info trong trường hợp dùng quá nhiều WMID trên Classic /1 PC.

Hiện tại trên winpro của tôi có 3 cái WMID nhưng chỉ có 2 cái dùng,còn 1 cái bỏ lâu rồi nhưng ko xóa đc nó ra khỏi list,có cách nào remove bớt đi đc ko vậy,vì t đang muốn có nhu cầu tạo thêm 1 cái WMID có info chính chủ,mấy cái kia toàn linh tinh

cho e hỏi là giao dịch thì nên gd trên tool WM keeper hay nên login vào web gd nhỉ. e xài lần đầu :)

giúp mình với mình mất key để vào win pro mình đã lấy lại đc r nhưng khi đăng nhập nó cứ báo sai pass
pass key = 9 số gửi ở đt r, key thì lấy ở mail nó gửi :(
hồi trước xài bt tự dưng cài win
tài khoản ở dạng formal rồi thì có sợ bị limit k
với cả xem số CMND mình đk thì xem ở đâu thế tìm hoài k thấy để check xem hồi xưa có điền info thật k vì acc này tạo lâu rồi

giúp mình với mình mất key để vào win pro mình đã lấy lại đc r nhưng khi đăng nhập nó cứ báo sai pass
pass key = 9 số gửi ở đt r, key thì lấy ở mail nó gửi :(
hồi trước xài bt tự dưng cài win
tài khoản ở dạng formal rồi thì có sợ bị limit k
với cả xem số CMND mình đk thì xem ở đâu thế tìm hoài k thấy để check xem hồi xưa có điền info thật k vì acc này tạo lâu rồi
View attachment 50441

recover lại keyfile làm chuẩn là vào đc, nhờ mấy bạn biết làm ở forum teamview cho, mình bận ko giúp đc đâu ^^.

Mọi info vào: https://passport.wmtransfer.com

Bro ơi, tớ có chút thắc mắc về giới hạn nhận tiền trong ví WMZ, tài khoản đã lên Keeper WinPro về sài ok trên máy tính rồi, nhưng tớ chưa gửi CMND lên thì liệu tớ nhận tầm 15k - 20k WMZ một lần thì liệu có bị vấn đề gì ko nhỉ?

Bro ơi, tớ có chút thắc mắc về giới hạn nhận tiền trong ví WMZ, tài khoản đã lên Keeper WinPro về sài ok trên máy tính rồi, nhưng tớ chưa gửi CMND lên thì liệu tớ nhận tầm 15k - 20k WMZ một lần thì liệu có bị vấn đề gì ko nhỉ?
Như #1 đã nói. Chỉ cần account WMID info chính chủ, nhận tiền từ NET thoải mái, ko bao giờ xoắn bị banned hay limit nhé.

1 tài khoản tạo được tối đa bao nhiêu ví z??
Ko biết, mới tạo tới ví thứ 5 :)).
Ví Z thì chắc thoải mái, còn ví R thì bị giới hạn cần phải upload CMND lên rồi chờ duyệt, tầm 24~48h sau mới tạo đc. Và tạo đc bao nhiêu ví R thì phụ thuộc vào passport ở cấp độ nào :D

Ko biết, mới tạo tới ví thứ 5 :)).
Ví Z thì chắc thoải mái, còn ví R thì bị giới hạn cần phải upload CMND lên rồi chờ duyệt, tầm 24~48h sau mới tạo đc. Và tạo đc bao nhiêu ví R thì phụ thuộc vào passport ở cấp độ nào :D
Em chỉ cần tạo ví Z thôi. Vì chơi 1 site nhưng nhiều acc nên :D. Cứ thấy tạo được mãi mà vẫn được. chả biết có bị sao ko

Em chỉ cần tạo ví Z thôi. Vì chơi 1 site nhưng nhiều acc nên :D. Cứ thấy tạo được mãi mà vẫn được. chả biết có bị sao ko
Support của WM bảo "mày muốn tạo bao nhiêu ví cũng đc", thế thì chắc ko sao rồi kakaka

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,823
170,896
Latest member
duycutekg97

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week