• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 250 WMZ - 20.6 - VCB EAB

Status
Not open for further replies.
Thu mua nhỏ lẻ :D

Chủ topic có online thì trả lời mình trên yahoo ! có 1 bạn nói đã chuyển z nhưng ko thấy chuyển tiền (hỏi giùm ^^)

Last edited:
Các bợn tạm dừng deal với thớt nhé. Có 1 bợn bảo chuyển Z mà chưa nhận đc tiền. Chờ thớt respond xong xem thế nào đã.
Các bạn tạm thời nếu deal thì dùng trung gian cho chắc.

Last edited:
up cho mọi người biết. bắt đầu quay lại MMO :(

.Có người học chung trường với người này, nói nick nay la Nguyễn Việt Yên, khoa Xây Dựng, Đại Học Kiến Trúc Hà Nội, có ai học chung bạn này, cho so đt liên lạc nhé.
Kiểu này gửi thông tin đến trường bi đuổi là cái chắc.

Last edited:
Các bạn lập tức ngừng giao dịch với hnib123 Đây là nick mmo của mình nhưng đã có kẻ xấu hack và có dấu hiệu lừa đảo. Kẻ xấu dùng yahoo hnib_sk để lừa đảo. MÌnh chỉ dùng 1 nick yahoo duy nhất là hnib123

Ờ, nói bị hack là hết trách nhiệm =))

Ờ, nói bị hack là hết trách nhiệm =))
bạn ấy bị hack nick thật đó
mình check qua là biết
đây là bị hack nick do tool scan pass của hacker
đặc điểm nhận dạng chung là nick bị hack thường dc đăng kí trên 6 tháng có khi là nick 2010 2011
và kiểm tra lịch sử thì ko có topic nào mua bán
và lần post vài sau cùng chắc cũng đã phải cách đây 6 tháng đến 3 năm là ít

Bạn này làm như bạn là chuyên gia, sao bạn dám khẳng định vậy, 6 tháng đến 3 năm gì, mình nhớ đọc post của nick này, than mới bị scam rút tiền ở site nào đó không được, có tới 6 tháng đâu
Người này còn có nick yahoo la hnib123 , nick này thấy có nhiều giao dịch, có ai lưu số đt người này không

Last edited:
chuẩn bị dấn thân vào con đường thương gia. chắc phải cẩn thận thôi
PS: cứ nói hack là xong thì ai chẳng nói được

Nick này liên quan tới bạn đó, thì hiện tại bạn đó phải chịu trách nhiệm, còn bạn đó co bị hack hay không thì người ta sẽ có cách kiểm tra được.

Last edited:
Các bạn lần sau chú ý, đừng tham cái rate, cũng đừng nhìn năm.
Cứ deal với ai có bảo hiểm và đang hoạt động tích cực tại forum và yêu cầu confirm topic, check YM chuẩn .. là an toàn.
Mấy ông mod đổi Z cho mình còn phải chuyển Z trước ấy chứ :D ....

@ những bạn nào bị ăn cam: coi như tiền học phí, ko nên buồn làm gì, quy luật nhân quả thôi, có ngày thằng scam bị xe đụng chết :oops:

quy luật nhân quả thôi, có ngày thằng scam bị xe đụng chết

like

Bạn đó còn là sinh viên, muốn tìm hiểu sự việc cũng rất dễ, Ban giám hiệu nhà trường mời bạn ra nói chuyện là tìm hiểu được vụ việc ra sao.
Có ai có số điện thoại hay địa chỉ nick yahoo hnib123

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn