Matrix 23/3/2019- Site mới ra tự tin ném tiền vào

mới dep thêm 42500

Ví - TPTXafb5L91tmbq3TFK4eqsGiuX1VxXHf7

xin lỗi các bạn đừng bảo tự tin hay cái gì , thể loại trước trả sau dạng này từ năm 2005 đã có rồi nhé , cái thời đấy mình nhớ là đang chơi qua payza site là dollarmoster gì gì đấy, nó có hiển thị thông tin người dep qua các ô VD 100$ - 10$ - 5$ , ai dep trước thì hồi vốn nhanh , vì thằng sau đẩy lên nhanh cho thằng dep đầu tiên , ngày xưa vụ cecvn , rác thì ai cũng bảo là ngon , nên tự biết mà đầu tư nhanh thì ăn ok

xin lỗi các bạn đừng bảo tự tin hay cái gì , thể loại trước trả sau dạng này từ năm 2005 đã có rồi nhé , cái thời đấy mình nhớ là đang chơi qua payza site là dollarmoster gì gì đấy, nó có hiển thị thông tin người dep qua các ô VD 100$ - 10$ - 5$ , ai dep trước thì hồi vốn nhanh , vì thằng sau đẩy lên nhanh cho thằng dep đầu tiên , ngày xưa vụ cecvn , rác thì ai cũng bảo là ngon , nên tự biết mà đầu tư nhanh thì ăn ok
Thanks bạn góp ý nha, nếu ai biết mình thì hầu hết những site bạn kể trên thì mình đều tham gia từ đầu nhé, và hầu hết những ai tham gia từ đầu những site đó như mình đều lãi hết.
Mô hình này những ai tham gia ở đây thì đến 99% đều hiểu. Còn những site mình giới thiệu đã được chắt lọc và xem xét kỹ sao cho rủi ro thấp nhất có thể. Bạn để ý 1 vài site trước mình giới thiệu đều về bờ gần hết rùi.
Với lại đầu tư TrX đang là xu hướng mà, nên mình nắm bắt xu hướng càng sớm càng tốt, đến khi loãng rồi thì kiếm trend khác chơi
Đúng như bạn nói đó, trâu chậm uống nước đục mà, nên site mới ra đc 1 ngày mình mới tự tin ném tiền vào chứ được 1 tháng thì mình ko dám nói đâu, hihi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom