• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

HYIP 210proclub.com- 15%/h cho 7h

minhquanvn73

Junior
Reactions
22
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site HYIP nhanh mới ra 5 phút
Link đăng kí ( ref) :https://210proclub.com/?ref=minhquanvn73
site siêu ngon, admin có 86 điểm trust point
Chiến nào 500 anh em
Min dep 1$, chấp nhận BTC, PM, payeer
Có các plan
15% - 30% Hourly for 7 Hours
11% - 20% Hourly for 10 Hours
5% - 10% Hourly for 25 Hours

RCB 60% cho những bạn dep từ 1-10$, 70% cho từ cho trên 10$
Link đăng kí ( ref) :https://210proclub.com/?ref=minhquanvn73
ko ref : https://210proclub.com
proof dep

Attachments

40.9 KB · Views: 55
Last edited:
Hôm qua tui dep cái kia 30$ sao ông ko RCB cho tui??
cậu có thể report để ad giải quyết cho cậu nha hoặc ad nó thể ib nói bạn đó giải quyết ! chắc bác ấy quên đó :) ~ ! thân

Last edited:
cậu có thể report để ad giải quyết cho cậu nha hoặc ad nó thể ib nói bạn đó giải quyết ! chắc bác ấy quên đó :) ~ ! thân
Ko có bao nhiêu tiền hết nhưng mình cần là uy tín, cái để người khác tôn trọng, nói là làm, cho dù giàu có đến đâu mà ko có uy tín cũng chỉ đáng đem vứt, cảm ơn bạn đã chỉ mình.

Ko có bao nhiêu tiền hết nhưng mình cần là uy tín, cái để người khác tôn trọng, nói là làm, cho dù giàu có đến đâu mà ko có uy tín cũng chỉ đáng đem vứt, cảm ơn bạn đã chỉ mình.
:) z cậu hãy xem lại những bài họ đăng mà theo ~ ! hoặc xem họ ntn rồi theo ~ bài đăng của họ ! quyết định theo là của cậu ! thân ~ dù mình vs bác này ko quen vs nhau nhưng thấy bác ấy chưa rcb nên vào nói hộ cậu thôi ! thớt trên đừng chém gì mình nha ko có ý nói ai cả ! THÂN

:) z cậu hãy xem lại những bài họ đăng mà theo ~ ! hoặc xem họ ntn rồi theo ~ bài đăng của họ ! quyết định theo là của cậu ! thân ~ dù mình vs bác này ko quen vs nhau nhưng thấy bác ấy chưa rcb nên vào nói hộ cậu thôi ! thớt trên đừng chém gì mình nha ko có ý nói ai cả ! THÂN
Tại hồi nảy có người mới nhắn tin nói với tui ông đó chuyên xù tiền rcb, member thôi

Tại hồi nảy có người mới nhắn tin nói với tui ông đó chuyên xù tiền rcb, member thôi
cái đó thì mình ko rõ lắm ~ tại vì chưa theo bác này bao h nên ko biết ~ nếu chính xác thì bác hỏi m ng` hay vào box này hoặc hay chơi trong box này để biết ~ !! thôi chuyện ko liên quan đến mình nên mình ko can tiệp vào ! mình xin lui ! thân !

@minhquanvn73 bạn có 24h để giải quyết việc RCB @Khoayeudoi, nếu không sẽ ra đảo vĩnh viễn vì đây ko phải lần đầu bạn ăn report ăn gian tiền rcb.

hình như bác này xóa cmt hả nảy k thấy gì

thánh này toàn đi giới thiệu site ăn ref, có bao giờ thấy dep, đã ăn ref lại còn xù tiền RCB của mem.

Cho ổng ra đảo cho rồi, ko có uy tín làm ăn gì, dù chỉ là 1 ít tiền nhưng đó là niềm vui của người khác, phải chi lúc đầu post site thì đừng có nói RCB ai mún chơi thì chơi, nói đã rồi ko thực hiện dù mình đã chủ động nhắn tin ví bitcoin vs ví PM. Tiền nhỏ đã như vậy sau này tiền lớn là thua, người ta biết thì chạy hết.

Cho ổng ra đảo cho rồi, ko có uy tín làm ăn gì, dù chỉ là 1 ít tiền nhưng đó là niềm vui của người khác, phải chi lúc đầu post site thì đừng có nói RCB ai mún chơi thì chơi, nói đã rồi ko thực hiện dù mình đã chủ động nhắn tin ví bitcoin vs ví PM. Tiền nhỏ đã như vậy sau này tiền lớn là thua, người ta biết thì chạy hết.
nếu thật thì thôi rút kinh nghiệm lần đầu bác à ~ đời mà ~ của đi thay người ~

@minhquanvn73 bạn có 24h để giải quyết việc RCB @Khoayeudoi, nếu không sẽ ra đảo vĩnh viễn vì đây ko phải lần đầu bạn ăn report ăn gian tiền rcb.

hôm nay bận giờ mới onl đc... đang định cảnh cáo mà Tunvit làm rồi .... thanks nhá

còn về phần bạn @Khoayeudoi giử mình proof dep với proof chứng minh bạn là ref của thớt nhá... vì có khi ban ko phải ref của bạn ý thì ko có RCB là đúng rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom