Cheat Traffic 2016 kiếm 1.5 đến 2.5$ một tiếng với poker. Cam kết hoàn tiền nếu thua.( thua do dạy sai)

Status
Not open for further replies.
HJ đánh Q8s không có gì sai cả.
Dành cho ai chưa rõ thì đây là HJ chứ không phải MP nhé.

Cái sai là đánh mấy hand này khi không rõ HJ và CO là thằng như nào, nếu HJ và CO đều khó chơi thì nên bỏ luôn. Nếu nó là reg hay fish đều khó chơi như nhau cả. Một lỗi sai là anh chỉ biết nó là fish. Vậy nó là fish dạng nào, phải nêu rõ ra. Cá có cá thu cá mực cá chim. Mấy loại fish có cách đánh khác nhau rõ rêt.
Hand này nó raise quá to, bỏ cũng được vì toàn gặp 2 pair, straight với set thôi. nhẹ nhất cũng AQ KQ nhưng rất hiếm. Flush draw cũng có thể. Tuy nhiên sau khi xem vài hand anh đánh ở nl5 thì rút ra điểm là anh không biết fold bài. Khi nào fold hay vì sao fold thì phải học rất nhiều. Với em không thích kiểu post hand bằng boom như này. Mang tính giải trí, chẳng đem lại cái gì hết.
thằng kia mới chơi với nó tầm 30-40 hand. vpip tầm 4x-1x a post boom vì cũng ko biết rõ thằng kia thế nào với lại nó tiện :)

có bonous để học lúc đầu không ạ

http://www.boomplayer.com/en/poker-hands/Boom/17325635_49E6A2014F
hand này xử lý thế nào em. hôm nay gặp 2 phát tương tự thế này 1 phát set 1 phat 2 pair đối phương đều là fish
Mình thấy lỗi ở chỗ bạn all-in sau khi nó raise cao lại
Bạn raise .20 nó raise cao lại, xảy ra 2 trường hợp dễ xảy ra nhất
1.Nó có bài: QQ, JJ, 88,QJ, T 9, bạn đều chết, J8 thì bạn thắng 1/5 cơ hội.
2 Nếu nó bluff thì bạn bắt bluff thành công, ăn về hơn 1$, thua hơn 5$
=> hạ sách khi all-in

Last edited:
Chuẩn bị 50 netteller hoặc webmoney. sau đó mình hướng dẫn.

được ngay 20$ tiền tươi và 100$ bonus.
Liên quan tiền nong, bác phải đóng bảo hiểm đấy

Đã trả lời cả inbox lẫn gmail. add cả face. không thấy bạn xác nhận. nick longnh .

chắc bạn rep nngười khác không phải mình rồi

ván này lỗi ở ps chia bài set up thôi, đánh thế ok rồi
Đúng thế, mình luôn có cảm giác PS chia bài set-up. Nhưng lúc thì nó set cho mình, lúc nó set cho người khác chứ chẳng thiên vị riêng ai.
Mà cái kiểu đen cứ đánh to lên thì phần lớn sẽ bị set-up thua =))

chưa bao giờ xem video mà đau đầu và hoa mắt đến thế :D ko hợp rồi :3

Mình thấy lỗi ở chỗ bạn all-in sau khi nó raise cao lại
Bạn raise .20 nó raise cao lại, xảy ra 2 trường hợp dễ xảy ra nhất
1.Nó có bài: QQ, JJ, 88,QJ, T 9, bạn đều chết, J8 thì bạn thắng 1/5 cơ hội.
2 Nếu nó bluff thì bạn bắt bluff thành công, ăn về hơn 1$, thua hơn 5$
=> hạ sách khi all-in
ván này thực ra mình ko quan tâm nó cầm cái gì. mình chỉ quan tâm thằng đấy là fish và 2 pair là đủ để allin với fish ở flop

Đúng thế, mình luôn có cảm giác PS chia bài set-up. Nhưng lúc thì nó set cho mình, lúc nó set cho người khác chứ chẳng thiên vị riêng ai.
Mà cái kiểu đen cứ đánh to lên thì phần lớn sẽ bị set-up thua =))

Nhiều hôm chả biết sao lại win mặc dù buồn ngủ all-in đại . Cuối cùng out sau cùng :D

Hôm nay thằng bạn dm hung nhờ chỉnh hud hộ, bài ra 93 7 gì gì đấy. Thằng fish donk bet, mình allin với a 5 không sảnh không thùng. Tiền chùa mà, tiền của thằng bạn lo quái gì. nó show 83 river ra 5. Cả bàn 888 nó tặng cup mình, chắc bọn nó nghĩ mình fish lắm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back