2015 zippcoin sẽ thế nào ?

lamhyquang

Senior
Reactions
240
MR
0.000
tại thời điểm này giá hạ đến 1k/ rate 1 , đây là cơ hội lớn để mọi người chưa có zippcoin có thể gom hàng thỏa thích . Mọi thứ chưa nói lên điều gì vào lúc này , khi zippcoin chỉ là 1 ẩn số . Những dư luận được đưa lên yahoo bàn tán về CO - Founder Ivan Sucharski , và cũng có 1 vài phỏng vấn của CNN về him , nhưng sàn ảo ma cũng được tạo ra vậy theo bạn ?

+ Bước sang năm 2015 zippcoin sẽ được boom tiền để được lên sàn ?

+ Bước sang 2015 zippcoin chính thức thành coin rác ?

Mọi thứ chỉ là suy luận .

Cuộc chơi nào cũng có kẻ thắng người thua .còn riêng mình hy vọng zippcoin sẽ được lên sàn để anh em mmo4me hưởng trọn tết bên gia đình

Chúc các bạn may mắn và thành công trong năm 2015

theo kinh nghiệm chơi coin của mình, tới 99.99% là coin rác giá trị zero, còn 0.01% may mắn thì giá dc như DOGE coin, 1000zip = 0.2$
Xin hết:D

Sắp có biến... Ôm bom nào ae :D:D:D

chúc em nó sớm lên sàn, để ae việt đỡ khổ, nhiều ngày thức đêm cày coin. :D:D:D

em nằm ngủ mà coin nó cũng tăng :p
m không cày nên không biết, có ông bạn làm mà thấy thức khua quá, tưởng phải thức cày, chắc là có ô tô :rolleyes:

m không cày nên không biết, có ông bạn làm mà thấy thức khua quá, tưởng phải thức cày, chắc là có ô tô :rolleyes:
đâu có :p em đâu có cheat đâu mà cày :D Em chỉ đăng cái top tuyển ref có bonus rồi nằm ngủ, vài tiếng lên check rồi RCB lại 1 lần :oops:

mình tin 33% nó k lên sàn, 33% nó sẽ lên sàn, nhưng với giá trị thấp, 33% còn lại là lên sàn vs giá trị từ trung bình khá đến cao. Vậy hiện tại vs suy đoán của mình đến khoảng 66% là zpc sẽ lên sàn. K gì là k thể :D

Last edited:
phỏng vấn của CNN về him
C C N bạn à, CryptoCoinsNews chứ ko phải CNN

Những dư luận được đưa lên yahoo bàn tán về CO - Founder Ivan Sucharski
Yahoo nó nhặt tin về zippcoin từ prnewswire.com thôi, để đăng bài giới thiệu sản phẩm mới lên PR Newswire này phải chịu mất fee, chứ chẳng phải báo này nó phỏng vấn gì đâu

Last edited:
hi vọng nó sẽ là str thứ 2. chúc ae mmo năm mới kiếm dc nhìu tiền mềnh cũng kiếm dc nhìu tiền:D

đã biết admin VN và dự đóan đc là thằng nào mà vẫn hi vọng à. Pó tay :)

zippcoin: tw vừa post
Many questions about exchange. zippcoin has not publically supported any exchange, so be careful with your zpc

đã nói admin là người VN và trong forum này mà :D Forum có ý kiến gì thì Zipcoin lên tiếng liền :D

Nói chung là giờ thì ai ko tin thì bán , ai muốn mạo hiểm thì giữ. Cũng chả dự đoán làm gì khi kết quả đã quá rõ ràng >.<

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back