• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 2000 WMZ 20.5, PM 20.5 - VCB, TCB

Status
Not open for further replies.
Lai đang cần gấp nên rate đẹp ae ai có vào đê !
>=5 00 rate 20.5
< 500 rate 20.4 các bạn chịu mọi fee site hiện mình đã đăng kí xong tut mobile banking của VCB nên send tiền ko mất fee ..! Ae nào có vào đây test thử phát nào :D
Các bạn lưu ý mình ko nhận Z thẳng qua ví mà deposit trực tiếp lên site forex (exness.com) - đây là site forex cực kì uy tín nên các bạn yên tâm tk của các bạn sẽ đươc an toàn tuyệt đối ..! Mình làm vậy để tiết kiệm 0.8% fee của wmz thì mới mua giá cao cho các bạn được ..thanks

Last edited:
UP tiếp chào buổi tối nào ...
>=5 00 rate 20.5
< 500 rate 20.4
seller chịu fee wmz và PM còn mình chịu fee bank..! Accept nhỏ lẻ :)

Tỷ giá hôm nay nào :
>=5 00 rate 20.5
< 500 rate 20.4
seller chịu fee wmz và PM còn mình chịu fee bank..! Accept nhỏ lẻ
Hiện mình đi vắng nên ko online được ae nào có nhu cầu giao dịch thì alo nha .. ưu tiên time từ 22h đến 24h :) thanks

up nào ... buy gấp 2000 Z hoặc PM rate 20.6
>= 500 rate 20.6
< 500 rate 20.5
Các bạn lưu ý mình ko nhận Z thẳng qua ví mà deposit trực tiếp lên site forex (exness.com) - đây là site forex cực kì uy tín nên các bạn yên tâm tk của các bạn sẽ đươc an toàn tuyệt đối ..! Mình làm vậy để tiết kiệm 0.8% fee của wmz thì mới mua giá cao cho các bạn được ..thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,644
171,678
Latest member
thanhtrung0895

Most discussed of week

Most discussed of week

Back