Got Paid 20$ free/ tháng (0.7$/ngày) chỉ cần like ảnh với team 20 người

up , tình hình vẫn đang ăn ngon o_O

e hỏi chút, nếu e dùng 7 mail trong 1 acc paypal cho 7 acc thì nó có phát hiện ra và block k? dùng mail nào cũng reg dc hay phải là gmail? mail paypal phải trùng với mail dùng để reg k? thanks bác nhé :D

e hỏi chút, nếu e dùng 7 mail trong 1 acc paypal cho 7 acc thì nó có phát hiện ra và block k? dùng mail nào cũng reg dc hay phải là gmail? mail paypal phải trùng với mail dùng để reg k? thanks bác nhé :D
ko nhé.
hệ thôngs automatic nên ko chêck đc.
:D

coin vẫn tăng đều, whzon cập nhật chức năng mới cực chuẩn ^^ kiếm tiền nói khó mà k khó

bn có thể dùng nhiều mail cũng dc(miễn sao đừng để phát hiện ip) còn vấn đề pay cho 7 mail cùng 1 pp thì mình k biết vì k chơi, nhưng có chức năng send coin ( khi đủ 1000 coin) bn có thể chuyển coin qua nick chính của bn hoặc sợ nó phát hiện nữa thì bn chuyển coin cho người khác ( nói đơn giản bn bán coin ý :D )

chơi thử xem sao nào

chơi thử xem sao nào
bn nhớ đọc kĩ cách like ảnh ms nhất và like sau 24h kể từ thời điểm bn like ảnh ng đó, like tối đa 40 like là chơi hiệu quả dc rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week