20 đô / 1 hoặc 2 ngày bằng các tải ứng dụng điện thoại

cái này làm theo kiểu invite mà làm hết app thì tạo acc khác làm típ khi nao acc chính đủ điểm thì rút thôi kk
Có ai hướng dẫn mình làm với được ko, chẳng hạn như cách tạo acc chính, acc phụ, làm trên điện thoại hay giả lập. Cảm ơn nhiều.

mạng nhanh 1 tí ms là offer dơwnload đc

Các bác làm có fake IP không vậy? E làm acc chính trên IOs. Acc phụ trên máy ảo android. Mà mới đc hơn 700point thì thấy mất hết app ( e fake IP bằng VPN) ko fake nữa thì hôm sau vào lại nó lại cho danh sách app theo ip VN, tắt đi fake ip xong vào lại mất hết app :(

Các bác làm có fake IP không vậy? E làm acc chính trên IOs. Acc phụ trên máy ảo android. Mà mới đc hơn 700point thì thấy mất hết app ( e fake IP bằng VPN) ko fake nữa thì hôm sau vào lại nó lại cho danh sách app theo ip VN, tắt đi fake ip xong vào lại mất hết app :(
bác hướng dẫn em làm trên ios được không. làm được xin hậu tạ ạ

B ơi cho mình hỏi tí. Sao mình tải về đt adr mà lúc đăg nhập bằg fb hoặc gg đều báo lỗi là sao nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom