2 site rất tiềm năng để đầu tư, mời anh em chiến thử

Domain Name: PTCBOX.COM
Created on: 17-Nov-07
Expires on: 17-Nov-14
Last Updated on: 05-Nov-11
????????????????????/
Thanks bác nhắc nhở, chưa kiểm tra lại trc khi post bài :binhsua163:

---------- Post added at 09:13 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

Update: site ptcbox chính thức tuyển ref.
Các bạn đk xin để lại:
- Link ref của các bạn để mình lấy số ID.(site ko hiện username của ref)
- PP, LR

Đã nhận BN + RB, Thanks bạn !:binhsua166:
attachment.php

Attachments

• 2-22-2012 10-50-40 PM.jpg
    2-22-2012 10-50-40 PM.jpg
    19.6 KB · Views: 52
"Chúng tôi đảm bảo bạn sẽ thu về nhiều hơn số tiền đầu tư vào website của chúng tôi khi thòi hạn upgrade của bạn kết thúc. Với bất cứ lý do nào mà số tiền bạn thu được thấp hơn số tiền bạn đã đầu tư, chúng tôi sẽ trả lại cho các bạn khoảng chênh lệch giữa số tiền bạn đầu tư và số tiền bạn thu về."

Để dễ hiểu hơn mình giả sử bạn đầu tư upgrade 50$ vào ptcbox trong 1 năm, nhưng sau 1 năm bạn chỉ thu về 20$, ptcbox sẽ trả lại cho bạn 50-20=30$. Thế thì còn gì ưu đãi hơn các bạn.

Chả hiểu ra thế nào cả, cuối cùng thì cũng chỉ là "chúng tôi sẽ ..." "chúng tôi bảo đảm ...", có khác gì đâu, site nào chả nói thế được :|

Chả hiểu ra thế nào cả, cuối cùng thì cũng chỉ là "chúng tôi sẽ ..." "chúng tôi bảo đảm ...", có khác gì đâu, site nào chả nói thế được :|
Có chứ bác, làm gì có site nào đảm bảo trả lại tiền upgrade nếu mình đầu tư không có lãi. Site nào cũng có thể nói đầu tư vào ắt sẽ có lãi, còn site này nói nếu không có lãi sẽ hoàn lại tiền đầu tư

Sao chưa RB với BN PTC box cho mình !
Bạn post cho mình xin link ref để mình thanh toán nhé. Mình cũng đã pm bạn rồi đó. Thân!

---------- Post added at 12:53 PM ---------- Previous post was at 12:05 PM ----------

Đã RB&BN cho bạn dell7794. Các ref khác vào post link ref để mình lấy số ID nhé

Thông báo: Các bạn ref site buxstore tạm dừng click nhé. Mình đã rút tiền và đang đợi tiền về. Khi nào site thanh toán cho mình thì mình sẽ thông báo và thanh toán cho các bạn.

Site ptcbox mình sẽ RB vào tuấn sau nhé, vì mình mới thanh toán cho các ref mấy ngày trước nên nếu thanh toán hôm nay thì số tiền sẽ rất ít. Do vậy mình sẽ thanh toán vào tuần sau.
Nếu bạn nào muốn thanh toán ngay có thể yêu cầu tại đây.
Các ref mới sẽ được thanh toán BN+RB sau 3 ngày click đầu tiên như rule đã đưa ra.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom