Help 2 ngân hàng - 2 paypal

KingSwan

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình đã mở một thẻ visa debit tại ACB và add paypal thành công

Bây giờ mình muốn mở thêm một thẻ visa debit Vietinbank (hoặc VCB) nữa rồi add vào paypal tiếp thì có được không nhỉ ?

Thông tin người dùng 2 thẻ này là giống nhau nhé :)

Cám ơn mọi người !

Có thể mình hỏi không rõ rồi, làm cậu hiểu nhầm :D

Ý là mình đã làm 1 thẻ ngân hàng ở ACB và tạo -> tài khoản paypal 1 ([email protected])

Bây giờ mình làm tương tự nhưng với ngân hàng khác và tạo tiếp -> tài khoản paypal 2([email protected])

Nhưng 2 thẻ này, thông tin người dùng giống nhau ( ví dụ: nguyễn văn a, ngày sinh 11-11-1981,cmnd: 123456789 )

Last edited:
Add khoảng vài chục thẻ thôi cậu ah
:D

cũng đang có nhu cầu biết cái này. nhưng đã có 1 acb veri pp limit, giờ tạo thêm vcb + pp new cùng thông tin. có ra dảo nữa ko nhỉ

Ý là mình đã làm 1 thẻ ngân hàng ở ACB và tạo -> tài khoản paypal 1 ([email protected])

Bây giờ mình làm tương tự nhưng với ngân hàng khác và tạo tiếp -> tài khoản paypal 2([email protected])

Nhưng 2 thẻ này, thông tin người dùng giống nhau ( ví dụ: nguyễn văn a, ngày sinh 11-11-1981,cmnd: 123456789 )
add thoải mái nhé. Miễn là gd đừng để pp nó nhòm ngó. Nếu gd đáng nghi 1 tk cũng limit

Chủ thớt add 2 pp vào 2 ngân hàng khác nhau thì vẩn vô tư. Nhưng nhớ là 1 PC chỉ xài 1 PP nếu quá là ăn mít ngay

Cau co the tao hang chuc the Visa o nhiu Bank khac nhau va tao nhiu tai khoan PP khac nhau deu duoc het nhe.

P/S: nếu mà Limit thì Die hết nhé cậu!

Mình chỉ lăn tăn vụ 2 paypal cùng thông tin cá nhân :D
Mà làm ăn đàng hoàng thì gỡ limit chắc dễ nhỉ :p

Announcements

Forum statistics

Threads
419,360
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom