• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 1k2 btc-e rate 21 via đông á

Status
Not open for further replies.

Moon

Junior
Reactions
163
MR
0.001
Insuree Balance
0
ym : moonlovegirl94
các bạn send trước hoặc ng có uy tín, bảo hiểm thì mình send trc, ko chấp nhận trung gian, thank!

đang có 120$

các bạn send trước hoặc ng có uy tín, bảo hiểm thì mình send trc, ko chấp nhận trung gian, thank!
21.1 đủ hàng cho bạn

bạn send $ trc thì gdich, có thể chia nhỏ gdich cho bạn yên tâm, mình k chấp nhận trung gian nhé !

vãi cả không chấp nhận trung gian.... @@

đang giao dịch với thớt nhé

up top cần thêm 1k1 nữa

pm mình đẩy cho đủ hết...

21k

cẩn thẩn nhé mọi người , chỉ nên giao dịch qua trung gian , đừng tin những gì gd thành công , nhanh gọn lẻ nha -> có thể là tung hứng đấy or gd với người có bh thì vậy đó .
p/s gạch đá xin nhận :D:D:D:D:D

đã mua được từ trunggian247

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,847
170,909
Latest member
hydess