New 1hostclick.com

ktonline

Junior
Reactions
163
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Có proof thì up lên ae xem thử đi bợn

Amous

Newbie
Reactions
227
MR
0.000
Copyright © 2010-2012 1HostClick, All Rights Reserved
Nhìn có vẽ cũ kĩ
:binhsua47:

mình thấy khá nhiều forum có member upload = site này, chắc nó cũng được tiền thì mới nhiều người chiến chứ, site khá mới nên chắc nó còn pay thường xuyên, chiến nhanh làm tý cũng được ^^

Mình làm hotfile 1 tuần được 70$ thì nó supspend mất, đau hơn hoạn :( mới chuyển sang site này. Hotfile điều kiện khắt khe quá
mình chiến 3x, có 1 site lượt view khá lớn, lượt download và up premium khá cao. Trung bình 1 file mình được 200download/ngày, hồi chơi hotfile nó tính tiền 20% 1 lượt up premium, 1 ngày trung bình 1000 download thì được 3 thằng up lên, sướng gần chết . Haizzzzz, mới làm được 70$ mà mất :(

Với lại site kia nó quản lý nhiều nên không spam được, hay bị xóa bài nên mình chỉ giám post 2 bài, mỗi phim 20-30 mb, hiện tại mình có 700 lượt download, 6,3$ ^^

Có lẽ 30$/1k download là tùy file hay tùy quốc gia hay sao ý, dù sao cũng rất đáng thử nhỉ :)

tình hình là mod cấm post link ref ở đây, thế mình phải lập thêm 1 thớt bên kia để tuyển ref, như thế hơi bất tiện nhỉ, giống kiểu spam =.=

Mình đợi có proof rồi tuyển ref 1 thể vậy, đồng thời mình sẽ se link để các cậu chiến 3x, lượt view và download khá cao, mình mới pending 13$, hôm nay vào đã thấy có 6$ nữa :D

tình hình là mod cấm post link ref ở đây, thế mình phải lập thêm 1 thớt bên kia để tuyển ref, như thế hơi bất tiện nhỉ, giống kiểu spam =.=

Mình đợi có proof rồi tuyển ref 1 thể vậy, đồng thời mình sẽ se link để các cậu chiến 3x, lượt view và download khá cao, mình mới pending 13$, hôm nay vào đã thấy có 6$ nữa :D

. da ref cho bac : usitg

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week

Most discussed of week