• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 18.000 Vcoin cần ra đi!

Status
Not open for further replies.

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
931
MR
3.403
$500.00
Service Details
1||Dạy cày game|https://mmo4me.com/threads/nhan-day-01slot-cay-game-truyen-thong-thu-nhap-30-60tr-thang.469385/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Như tít mình cần bán 18.000 Vcoin nguồn sạch.
Rate mong muốn: 80 (100 = 80k)
Mình sẽ chuyển Vcoin trước đối với người có bảo hiểm. Hoặc nhận tiền trước or Trung gian đối với người không có bảo hiểm :D FEE MÌNH CHỊU
Ai cần thì pm YH: Stu0 nhớ xác nhận trước khi pm :rolleyes:

Last edited:
Như tít mình cần bán 18.000 Vcoin nguồn sạch.
Rate mong muốn: 80 (100 = 80k)
Mình sẽ chuyển Vcoin trước đối với người có bảo hiểm. Hoặc nhận tiền trước or Trung gian đối với người không có bảo hiểm :D
Ai cần thì pm YH: Stu0 nhớ xác nhận trước khi pm :rolleyes:
chơi gì mà win nhiều thế

Tài xỉu cậu

tks cậu. đờ mờ đọc lại mới ra thằng Mỹ ml o_Oo_O
mình đang chơi mà thua hoài à. bạn có thể chỉ cho mình chơi được ko ạ :D :D :D
ko biết bạn chơi tools hay là gì nữa. có thể chỉ mình được ko ạ ? :D :D :D

Cờ bạc thì đỏ đen cả thôi cậu. 50 - 50. Quang trọng là đầu óc phán đoán(30%) và độ hên xui của cậu(70%) Phải biết dừng lại đúng lúc nữa nhé. Có lần mình từ 50k kéo lên 6 triệu... nhưng 4 ván sau chơi liều nên thua sạch... giờ mình nghĩ rồi cái này thằng bạn nhờ mình bán giùm thôi :oops:

Làm gì có tool Bác :D Hên xui thôi :D game này không ham hố được, toàn béo bọn hút máu VTC :D Đợt đầu nó ra còn có nhiều cầu, h bựa bỏ mẹ :D

Cờ bạc thì đỏ đen cả thôi cậu. 50 - 50. Quang trọng là đầu óc phán đoán(30%) và độ hên xui của cậu(70%) Phải biết dừng lại đúng lúc nữa nhé. Có lần mình từ 50k kéo lên 6 triệu... nhưng 4 ván sau chơi liều nên thua sạch... giờ mình nghĩ rồi cái này thằng bạn nhờ mình bán giùm thôi :oops:
Nói các bác không tin chứ có hôm em 20k đánh poker lên 4 lít xong oánh tài xỉu lên 7 củ, xong 2 hôm sau ra sạch :D cái đợt đầu tài xỉu nó về theo cầu cứ theo cầu là ăn, h thì cầu đểu vcl, chưa kể mấy bọn thắng to vớ vẩn người của nó :D

Nói các bác không tin chứ có hôm em 20k đánh poker lên 4 lít xong oánh tài xỉu lên 7 củ, xong 2 hôm sau ra sạch :D cái đợt đầu tài xỉu nó về theo cầu cứ theo cầu là ăn, h thì cầu đểu vcl, chưa kể mấy bọn thắng to vớ vẩn người của nó :D
Cũng tùy bác à :D có người ko phải của nó... đánh 1 ngày lời cả 200 củ là bình thường :D

Chuẩn rồi đó bác. Đợt đó theo cầu vui vãi :D:D em còn đầu tư hẳn cuống sổ để ghi cầu :D:D

Chuẩn rồi đó bác. Đợt đó theo cầu vui vãi :D:D em còn đầu tư hẳn cuống sổ để ghi cầu :D:D
em cũng thế, cả ngày ngồi chép kết quả mã phiên, cứ cầu là phang :D hết cầu lại chép :D có hôm phải ngồi rình 3 4 tiếng mới được phang :D sướng nhất cầu 1 - 1; 2 - 2; bệt :D

chơi poker ở trang nào đấy bác

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week