• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event [15 MR] Tranh giải FAN Cứng của MMO4ME.com - 24/02/2024

Facebook Post - 1200x630.jpg

Chào các bạn,

FAN cứng là gì, đó là những người thường trực và cống hiến rất nhiều bài viết cho ngôi nhà MMO4ME của chúng ta. Chúng ta cũng rất thắc mắc đó là những ai đúng không? Thì với chương trình này, chúng ta sẽ tìm được họ sớm thôi.

Chương trình tranh giải FAN cứng của MMO4ME.com với thể lệ đơn giản như sau:​

1. Bạn đã đăng kí trước 30 ngày so với thời điểm bắt đầu chu kỳ mới của Event
  2. Bạn đang có trên 20 Posts
  3. Các bài trả lời sau sẽ được cho là SPAM:
    • Không có giá trị cho chủ Topic: bàn ra khỏi chủ đề của Topic, gây hoang mang, khó hiểu cho chủ Topic và những người khác, ...
    • Không có giá trị cho người khác đọc: topic quá cũ, vấn đề đã được giải quyết, ...
    • Không thật lòng trả lời, hướng dẫn: khi có người hỏi lại nhưng không trả lời khi vẫn đang Online trong 24h
    • Tự SPAM vào Topic của mình tạo ra
    • Vi phạm từ 3 Posts trở lên sẽ bị loại
  4. Phải cách 4 tuầnbạn mới được tham gia chương trình:
    • Có nghĩa là nếu bạn thắng giải lần này, thì 2 lần tiếp theo bạn tham gia sẽ không được tính
  5. Bạn trả lời vào các Topic có trong các BOX sau:
    • Questions & Answers
      Pay Per Click Advertising (PTC)
      Cryptocurrency
      NFT Games
      Paid to Upload (PTU)
      Captcha
      Offers
      YouTube
      Facebook
      TikTok
      Others
      Publisher
      Affiliate Marketing
      Google AdSense
      Vietnam
      Global
      Forex
      Discussion
      Trading System
      Broker
      Analysis
      Stock
      HYIP & Matrix
      Report SCAM
      SCAMMER Detection & Prevention
      SCAM Case
      Virtual Currencies
      PayPal
      WebMoney
      Perfect Money
      Skrill (Moneybookers)
      Payoneer
      Payeer
      Others
      Gift Card
      Banking & Credit - Debit - Prepaid Card
      IT Skills
      Phone Numbers
      Website, Mobile App & Server
      Share Sofware & Tools
      Trending

Thời gian các chu kỳ:​

• Chù kỳ thứ 6 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 12/02/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 24/02/2024
  • Chù kỳ thứ 5 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 29/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 10/02/2024
  • Chù kỳ thứ 4 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 15/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 27/01/2024
  • Chù kỳ thứ 3 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 02/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 13/01/2024
  • Chù kỳ thứ 2 bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 18/12/2023, và kết thúc vào lúc 23:59:59 30/12/2023
  • Chù kỳ đầu tiên bắt đầu vào lúc 00:00:00 ngày 07/12/2023, và kết thúc vào lúc 23:59:59 16/12/2023

Bạn có thể kiểm tra bảng xếp hạng trực tiếp ở đây:​

• Đầu tiên bạn sẽ tìm đến khu vực cập nhật những bài viết mới: Forum Statistics
    • Bạn chọn vào mục: FAN Cứng
    • Và tìm thứ hạng của bạn ở đây

Và cuối là giải thưởng cho mỗi chu kỳ cực kỳ hấp dẫn:​

• Giải nhất: 15 MR
  • Giải nhì: 5 MR

Chúc các bạn vui vẻ và luôn kiếm được thật nhiều tiền,
BQT MMO4ME

Last edited:
quá mệt mỏi với thành phần này , làm cái j nó cũng nói là spam, , còn bản thân nó và đồng đội thì k spam , mình ko muốn rp thôi chứ muốn thì đầy ra , mình luôn cố gắn giúp đỡ các bạn mới vào , cần hổ trợ , mình luôn cố gắn hết sức , ko gây toxic ko muốn biết 4r thành nơi đấu tố rình rập nhau , chỉ muốn là nơi vui vẻ mọi người giúp đở nhau thôi , mong ad xem xét thành phần này :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad:

quá mệt mỏi với thành phần này , làm cái j nó cũng nói là spam, , còn bản thân nó và đồng đội thì k spam , mình ko muốn rp thôi chứ muốn thì đầy ra , mình luôn cố gắn giúp đỡ các bạn mới vào , cần hổ trợ , mình luôn cố gắn hết sức , ko gây toxic ko muốn biết 4r thành nơi đấu tố rình rập nhau , chỉ muốn là nơi vui vẻ mọi người giúp đở nhau thôi , mong ad xem xét thành phần này :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad:
Có 1 chiêu sài hoài thế ? Đóng tuồng thánh nhân trỗi dậy đồ :ami_fat_cat_040: nào là forum là nơi chia sẻ trao dồi kiến thức :ami_fat_cat_051: nào là toxic đồ @@, mọi người cứ xem lại lịch sử của ngài bí bí đái @pipidn sẽ phát hiện ra một điều đó là trước đây ngài ấy là trùm toxic trên cái forum này, gặp ai là gặm người đó :ami_fat_cat_040: Nói chung là đang đóng tuồng nên mọi người thông cảm :ami_fat_cat_051:

Có 1 chiêu sài hoài thế ? Đóng tuồng thánh nhân trỗi dậy đồ :ami_fat_cat_040: nào là forum là nơi chia sẻ trao dồi kiến thức :ami_fat_cat_051: nào là toxic đồ @@, mọi người cứ xem lại lịch sử của ngài bí bí đái @pipidn sẽ phát hiện ra một điều đó là trước đây ngài ấy là trùm toxic trên cái forum này, gặp ai là gặm người đó :ami_fat_cat_040: Nói chung là đang đóng tuồng nên mọi người thông cảm :ami_fat_cat_051:
bác ấy 1 mình chống lại cả thế giới :moca_dog012::moca_dog012:

bác ấy 1 mình chống lại cả thế giới :moca_dog012::moca_dog012:
đừng có chơi bẩn nữa thanh niên , giả vờ thôi , nhưng từ đâu đến cuối lại là spam chính hiệu , còn nhiều nữa nhưng để đây 1 ví dụ thôi
Annotation 2024-01-11 114458.png

gửi admin :popo_too_sad: :popo_too_sad: :popo_too_sad:

Annotation 2024-01-14 002641.png

Screenshot 2024-01-14 at 9.56.33 PM.png

Xin chúc mừng bạn @gianghoa4893 và bạn @pipidn đã đoạt giải cho đợt này

Chù kỳ thứ 4 đã bắt đầu từ lúc 00:00:00 ngày 15/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 27/01/2024

Với các thay đổi về thể lệ như sau:
  1. Các bài trả lời sau sẽ được cho là SPAM:
    • Không có giá trị cho chủ Topic: bàn ra khỏi chủ đề của Topic, gây hoang mang, khó hiểu cho chủ Topic và những người khác, ...
    • Không có giá trị cho người khác đọc: topic quá cũ, vấn đề đã được giải quyết, ...
    • Không thật lòng trả lời, hướng dẫn: khi có người hỏi lại nhưng không trả lời khi vẫn đang Online trong 24h
  2. Bạn trả lời vào các Topic có trong các BOX sau:
    • Bạn vui lòng tham khảo ở Post #1

Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền,
BQT MMO4ME

Chào các bạn,

Cám ơn các bạn @Caplockit @shadowdemon2 @nhsnguyenhongson đã luôn nhiệt tình báo cáo những lỗ hổng phát sinh của chương trình. Đợt này do có một lỗ hổng khá lớn ở BOX Events và Chat nên tới thời điểm này khá khó để xử lý tiếp các hành vi gian lận.

Nhưng nhờ như thế nên thể lệ của chương trình đợt này sẽ chặt chẽ và tốt hơn.

View attachment 244810
Xin chúc mừng bạn @gianghoa4893 và bạn @pipidn đã đoạt giải cho đợt này

Chù kỳ thứ 4 đã bắt đầu từ lúc 00:00:00 ngày 15/01/2024, và kết thúc vào lúc 23:59:59 27/01/2024

Với các thay đổi về thể lệ như sau:
  1. Các bài trả lời sau sẽ được cho là SPAM:
  2. Bạn trả lời vào các Topic có trong các BOX sau:
    • Bạn vui lòng tham khảo ở Post #1

Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền,
BQT MMO4ME

Chào các bạn,

Cám ơn các bạn @Caplockit @shadowdemon2 @nhsnguyenhongson đã luôn nhiệt tình báo cáo những lỗ hổng phát sinh của chương trình. Đợt này do có một lỗ hổng khá lớn ở BOX Events và Chat nên tới thời điểm này khá khó để xử lý tiếp các hành vi gian lận.

Nhưng nhờ như thế nên thể lệ của chương trình đợt này sẽ chặt chẽ và tốt hơn.
chơi xấu spam trắng trợn mà vẫn thắng hả admin , mình mà làm như nó thì chắc chán bị rp loại ngay haizzz , thôi , chắc admin k muôn cho minh giải nhất rồi , chấm nhận thôi :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114:

chơi xấu spam trắng trợn mà vẫn thắng hả admin , mình mà làm như nó thì chắc chán bị rp loại ngay haizzz , thôi , chắc admin k muôn cho minh giải nhất rồi , chấm nhận thôi :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114: :ami_fat_cat_114:
Nếu thực hiện đúng rule của event thì giải nhì không tới lượt ngài bí bí đái @pipidn đâu, nên thôi bớt đóng tuồng khóc thét lại, việc ngài bí bí đái @pipidn được giải nhì đó là một phép màu rồi đó :ami_fat_cat_051:

s
Đề nghị admin xem xét, nếu có người khác comment vào topic của em dù là cũ hay mới thì em cũng nên trả lời, và đó là hợp lệ :v
spam thì chấp nhận đi , cmt topix cũ , loại ko nói nhiều

Đúng như dự đoán, do đợt trước anh @Shin xử lý quá nhẹ tay nên tuần này tình trạng spam thật lộng hành :ami_fat_cat_076:

Tiếp theo ta sẽ xét người đứng top 1 hiện tại @hophudat

Trong ngày đầu tiên thì từ 0 post nhảy cái vèo lên 40 post, mỗi nick mà ngày tăng lên 10 post thì đã biết có vấn đề rồi, chứ đừng nói là 1 phát lên tới 40 post :ami_fat_cat_040:

Thấy đa phần mục đích toàn spam cho có, hoặc nhái lại ý với những câu trả lời của người comment trước chứ không có gì gọi là câu trả lời có ích cho người hỏi cả, mục đích chủ yếu là tăng số post

Hiện tại cách mấy ngày em sẽ lên sóng 1 lần, những ai tham gia đúng theo rule event thì không cần phải sợ em :ami_fat_cat_051: cứ đúng luật mà chơi thì không ai làm gì các bác
:ami_fat_cat_040:

Đúng như dự đoán, do đợt trước anh @Shin xử lý quá nhẹ tay nên tuần này tình trạng spam thật lộng hành :ami_fat_cat_076:

Tiếp theo ta sẽ xét người đứng top 1 hiện tại @hophudat

Trong ngày đầu tiên thì từ 0 post nhảy cái vèo lên 40 post, mỗi nick mà ngày tăng lên 10 post thì đã biết có vấn đề rồi, chứ đừng nói là 1 phát lên tới 40 post :ami_fat_cat_040:

View attachment 245525

View attachment 245526

Thấy đa phần mục đích toàn spam cho có, hoặc nhái lại ý với những câu trả lời của người comment trước chứ không có gì gọi là câu trả lời có ích cho người hỏi cả, mục đích chủ yếu là tăng số post

Hiện tại cách mấy ngày em sẽ lên sóng 1 lần, những ai tham gia đúng theo rule event thì không cần phải sợ em :ami_fat_cat_051: cứ đúng luật mà chơi thì không ai làm gì các bác
:ami_fat_cat_040:
tiếp tục trảm thêm đi bác

tên đó spam đúng nghĩa luôn đấy

Chào mừng các bạn đã đến với chương trình " LIỆU MỠ CÓ DỄ HÚP " phát sóng vào tối thứ 2 hàng tuần :ami_fat_cat_040:

Tiếp theo chúng ta sẽ đến với 3 vị trí top đầu.

@raizel412

Để đạt được top 1 như bây giờ bác ấy đã phải lên kế hoạch từ trước, tính toán kỹ lưỡng để làm sao spam mà không bị loại, bằng cách giả bộ tạo topic đặt câu hỏi, mỗi ngày tạo từ 2 - 3 topic

top 1.png

Mỗi topic thì spam hơn chục lần/ ngày, có topic lên tới 16 lần/ ngày luôn, quá dữ

top 1 ve 2.png

Nhưng bác đã tính sai một bước đó là không chịu đọc rule, bản chất thì bác không đủ điều kiện để tham gia event này cho dù bác có chơi bẩn tới cỡ nào :ami_fat_cat_051:

Thông qua bác @raizel412 này em thấy rule đang có khá nhiều kẻ hở, theo em anh @Shin nên thêm rule những nick nào đặt câu hỏi thì auto loại khỏi cuộc đua " Fan Cứng "

@hophudat

Thì em đã có một đợt lên sóng trước đó rồi nên bây giờ chỉ update thêm tí thôi. Nói tóm lại bác này chỉ có mấy câu thôi " spam, spam và toàn spam, mấy câu trả lời chỉ mang tính chất cho có hoặc đạo nhái lại ý của những câu trả lời trước, không có gì gọi là có ích cho người đặt câu hỏi "
Có topic spam tận 7 lần /ngày luôn mới ghê

top 2.png

Spam đỉnh cao là đây, không cần viết chữ luôn mới ghê

top 2 v 3.jpg

@shadowdemon2

Em đuối rồi mọi người nhìn hình tự hiểu nhé

top 3.png

Tuần sau em rất bận không biết có lên sóng được hay không ? Nếu không lên được mong mọi người thông cảm :ami_fat_cat_076:

Riêng bác @raizel412 nhờ em nói mà bác biết mình không đủ điều kiện tham gia event, làm bác đỡ tốn thời và công sức ngồi spam tiếp để cuối cùng không được cái gì, thấy bác nổ tháng kiếm được 20 tr, có gì bác cứ donate cho em 100$ thay cho lời cám ơn là được chứ không cần nhiều đâu :ami_fat_cat_051:

Kết luận: Đây là cuộc thi " Fan Cứng " chứ không phải cuộc thi " Fan Spam " mong các bác hiểu rõ điều này :ami_fat_cat_040:

Lúc trước mỗi topic chỉ dám comment 1 lần vì sợ bị phạm rule và các comment của mình đều theo đúng nội dung topic thì mình vẫn bị loại vì lí do là comment vào các topic cũ trong khi không hề có cái rule nào nói về việc cấm comment các topic cũ. Hiện tại tuy đã có rule nhưng mình thấy 2 thằng đang đứng top 1 và top 2, đào mộ các topic hơn cả năm về trước lên để spam, chưa kể thằng top 1 @hophudat nó toàn spam tào lao ở mọi topic, thấy mà phát ngán luôn, mà admin vẫn im lặng, xem như không có chuyện xảy ra. Vậy cho em hỏi, anh @Shin có thấy bất công cho những người từng bị loại lúc trước không ?

Lúc trước mỗi topic chỉ dám comment 1 lần vì sợ bị phạm rule và các comment của mình đều theo đúng nội dung topic thì mình vẫn bị loại vì lí do là comment vào các topic cũ trong khi không hề có cái rule nào nói về việc cấm comment các topic cũ. Hiện tại tuy đã có rule nhưng mình thấy 2 thằng đang đứng top 1 và top 2, đào mộ các topic hơn cả năm về trước lên để spam, chưa kể thằng top 1 @hophudat nó toàn spam tào lao ở mọi topic, thấy mà phát ngán luôn, mà admin vẫn im lặng, xem như không có chuyện xảy ra. Vậy cho em hỏi, anh @Shin có thấy bất công cho những người từng bị loại lúc trước không ?

Chào cái thằng dc tao quote :D , mày cứ yên tâm là admin sẽ rất công bằng, vì chưa đến ngày trao giải nên admin chưa xử lý thôi. Chúc mày 1 ngày vui

Announcements

Forum statistics

Threads
419,059
171,105
Latest member
batluongnha

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom