13/5 pp limit pro vào giúp

lakazai

Junior
Reactions
62
MR
0.004
đời quá nhọ. login 10 phút đầu không sao. lúc sau F5 cái dính limit. éo hiểu pp. pro nào vào gỡ hộ với

pp veri visa acb rùi lại bắt add card :|

thế thì nguy, cái này là 180 ngày chứ chằng chơi

Limit kiểu này là super ĐƠN GIẢN rồi. Cậu tự gỡ cũng đc.

Nếu add card đúng tên rùi thì no sẽ tự confirm cho mình trong 24h, còn cái cuối thì in cái hóa đơn điện nước có kèm địa chỉ rùi gửi nó nếu info thật, còn info fake thì phải thuê người fake thôi, nói chung cái này dễ gỡ mà, tự thân vận động là chính thôi, tìm tòi tí là xong.

Proof of address(chứng minh địa chỉ)

# Bạn cần có 1 trong các giấy hóa đơn tiền điện, điện thoại, tiền nước,tiền internet . Trên đó có ghi rõ địa chỉ, Họ tên chủ nhà, số CMND, ngày phát hóa đơn không quá 3 tháng so với hiện tại

# Nếu tên người trên hóa đơn là bố mẹ, anh chị, thì ghi rõ vào phần nội dung của bước 2(proof of address) và nếu dc scan CMND mặt trước của người đó nữa và upload lên ( càng tốt)

=> sau khi có hóa đơn thì bạn nhấn vào resolve và upload hình ảnh lên
hóa đơn tiếng việt cũng được hả các bác

đây, gọi pro có pro đây

cái này là limit đơn giản thôi mà, mình chỉ cậu gỡ nhé

1. Mua cái trustcard ảo hay giang hồ gọi là vcc tại trustcard.vn , giá là 105k, mua xong add vào confirm bước 1 bình thường nhé

2. Chụp cái bill tiền điện, nước, or internet úp lên cho nó là được

và dự là 24h sau sẽ có bước gỡ Proof ID nữa nên bạn chụp sẵn cái CMND 2 mặt là vừa

đây, gọi pro có pro đây

cái này là limit đơn giản thôi mà, mình chỉ cậu gỡ nhé

1. Mua cái trustcard ảo hay giang hồ gọi là vcc tại trustcard.vn , giá là 105k, mua xong add vào confirm bước 1 bình thường nhé

2. Chụp cái bill tiền điện, nước, or internet úp lên cho nó là được

và dự là 24h sau sẽ có bước gỡ Proof ID nữa nên bạn chụp sẵn cái CMND 2 mặt là vừa
đã ver bằng visa ACB rùi, 24 giờ step đó tự complete, dạo này nhìu ng hay dính 2 step đơn giản như vầy, mà sau khi up proof lên rùi nó cho thêm 1 đóng step or 180 lun.

đã ver bằng visa ACB rùi, 24 giờ step đó tự complete, dạo này nhìu ng hay dính 2 step đơn giản như vầy, mà sau khi up proof lên rùi nó cho thêm 1 đóng step or 180 lun.

PP ver = visa là lúc trước acc ver lâu rồi theo mình nghĩ chủ thớt nói như vậy, còn ko làm gì có vụ 24h step đó tự complete
, nó bắt confirm cc khác con visa cũ nên dùng trustcard cho tiện, mình gỡ hơn chục con loại này gần đây rồi, sau bước này là proof ID nên cậu thớt chuẩn bị sẵn luôn là vừa, và do ng check, nó vui thì qua ko vui thì limit 180day

kinh nghiệm là gửi càng nhiều hóa đơn càng tốt :)

mình lúc trước cũng bị vậy,scan cmnd gởi lên nó cũng cho qua,còn cái khác thì có sao kê ngân hàng luôn,vậy mà nó cho 180 ngày.không hiểu nổi mấy đị ca pp

Hóa đơn có mộc + tên + địa chỉ để xác minh địa chỉ
2 3 cái vào 1 bức hình sẽ tăng tính khả dụng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,845
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week