• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1200 BTCE rate 23.05 - VCB

Status
Not open for further replies.

pndexchange

Junior
Reactions
78
MR
0.000
Tạm thời mình ngừng giao dịch đến 10h thứ 2, ngày 7/9/2015. Khi nào giao dịch sẽ update lại nhé.

Mình cần trao đổi Z, BTCE, PM với số lượng và rate như tiêu đề. Mọi giao dịch xin đi qua site AUTO

http://pndexchange.com

Giao dịch rẹt rẹt 30s, rate tốt và support chu đáo (chỉ hỗ trợ VCB)

Mọi chức năng đều đơn giản, các bạn chọn loại hình giao dịch muốn thực hiện rồi làm theo hướng dẫn trên site là được. Hiện tại mình hỗ trợ 6 kênh sau đây:
1. Bạn bán Z (auto)
2. Bạn mua Z (auto)
3. Bạn bán PM (auto)
4. Bạn mua PM (auto)
5. Bạn bán BTCE (auto)
6. Bạn mua BTCE (auto)

Để phòng tránh các hành vi lừa đảo các bạn vui lòng chú ý:

1. Mình chỉ dùng số điện thoại, yahoo và skype để hỗ trợ chứ không thực hiện giao dịch
2. Mọi giao dịch đều phải đi qua site. Hiện tại giao dịch qua site đã được khẳng định là an toàn tuyệt đối, không có kẽ hở để scammer lợi dụng.
3. Vì rất quan trọng mình xin nhắc lại: Mọi giao dịch với mình đều phải đi qua site. Điều này vừa giúp bạn giao dịch nhanh chóng, rõ ràng (không sợ thiếu dư 1, 2 số 0) và loại trừ hoàn toàn khả năng bị scam.

Hi vọng sẽ được gặp bạn tại

http://pndexchange.com

Kênh hỗ trợ:
Yahoo: phuongnd08
Phone: 0943217821

P/S: Sau mỗi giao dịch các bạn có thể để lại phản hồi tại topic này, mình sẽ sử dụng để góp phần nâng cao chất lượng dịch vụ. Cảm ơn bạn đã ủng hộ :D

Last edited:
em thấy hơi lạ , em tính sell 12z amout là 12.09 nhưng tính 12*22.25 =267k nhưng nó lại hiện 263,700 vậy người bán còn phải chịu thêm phí chuyển ngân hàng nữa à , tính ra dồ lại 1 lần có vẻ ngon hơn :p

em thấy hơi lạ , em tính sell 12z amout là 12.09 nhưng tính 12*22.25 =267k nhưng nó lại hiện 263,700 vậy người bán còn phải chịu thêm phí chuyển ngân hàng nữa à , tính ra dồ lại 1 lần có vẻ ngon hơn :p
Đúng rồi bạn :) người bán chịu fee chứ không các bạn spammer chia ra mỗi lần 1Z thì chết các anh ex :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,396
172,487
Latest member
hongsydney

Most discussed of week

Most discussed of week