• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 1000 Paypal - rate 19 - VCB - SCB- AGRI - Bắn tiền - TG

Status
Not open for further replies.
trên 100 $ thì rate cáo hơn không bác chủ thớt ?
Cũng thế, mình ít khi mua trên 100$, 115$ ở trên là hứng. Nếu bạn cảm thấy không ngại phiền, để mình check tẹt luôn thì giao dịch

lên cho ban đêm

Ai bán pp nhá sdt dưới sig, bất kể ngày đêm

Lên

Up

Bạn ơi mình có 19 $ pp muốn bán. Bạn có thể giao dịch qua ACB được k.
Được, nhưng chờ đợi khoảng nửa tiếng liệu bạn có hạnh phúc :cool:. Nếu có pm yahoo

face được k bạn. Lâu ni mình k dùng yahoo nữa.
Nguồn youtube, pp đã veryfy. 19 $ ai đi scam làm chi. mình sẽ chuyển bạn trước. Bạn xác nhận và chuyển cho mình sau. Nhanh gọn mà. :)

Thôi mình đi tắm biển phát đã. Nắng nóng quá. Có chi tối về nói tiếp bạn nhé. :)

Thôi mình đi tắm biển phát đã. Nắng nóng quá. Có chi tối về nói tiếp bạn nhé. :)
OK bạn. cẩn thận lột da nha :)

Lên nào

Lên up lên ụp

Lên cho ban đêm

Đang cafe Vincom, bạn nào giao dịch làm ơn nhá máy dưới Sig, mình sẽ gọi lại

Làm đêm thôi

Lên cho nguyên đêm

lên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays