• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell $100 paypal vn, ver, rate 18, ACB, trung gian

Status
Not open for further replies.

zunokute

Junior
Reactions
30
MR
0.096
Thiếu ngân hàng giao dịch, thêm các lời quảng cáo khác
Như title, ai thu thì reply dùm mình cái nick yahoo nha, rate 19 cho ai hốt nhanh để mình còn về quê ăn tết :(

các thím vào xúc cho bác ấy còn về quê nữa:rolleyes:

up thêm lần nữa, chai mặt quá rồi :( pp ver vn nhé mọi người, tiền đã ngâm khá lâu, teamviewer để check nguồn, thanh toán trung gian, ai mua nào :D

mua 10pp bán không cậu...tìm hiểu nick tớ trước khi giao dịch để đỡ nghĩ nhau scam mệt lắm

có $155, ai mua thì tớ send hết 1 lần cho khỏe, send ít ít nó lại limit hay gì nữa thì khổ

bán dc chưa bạn? ko để mình thu nào?

chưa đc bạn ơi, up lên cho ai cần, mọi người để lại yh mình pm với nha, tks mọi người nhiều

ai thu hết với rate 18 lấy dùm mình luôn cho khỏe nha :( còn về quê ăn tết :( scamer tha cho em :( em còn ít tiền để về quê thôi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week