Airdrop 100$ -Eib.ai Nhận ngay vào tài khoản - Chỉ cần Email + SĐT

mà em nghĩ, nếu nó có ý định scam, thì cho nhiều 1 tý, và tại sao lại banned mấy acc nhiều EIB, nếu scam thì để nhìu ng ôm hàng rồi không ng này thì người kia nạp cho nó, lấy số lượng chứ, đây nó khóa hàng loạt, cũng nhnều loại phải KYC hay đẹp vào 1 khoản mới cho rút để hạn chế 1 phần clone spam, nên mấy acc 30$ phụ mà k gồm thì coi như bỏ, 0,005 btc thì chả có lời, chỉ những nick nào EIB nhìu đc ăn, và tất nhiên đây là ý kiến chủ quan của em, vẫn chờ ai test :D

mà em nghĩ, nếu nó có ý định scam, thì cho nhiều 1 tý, và tại sao lại banned mấy acc nhiều EIB, nếu scam thì để nhìu ng ôm hàng rồi không ng này thì người kia nạp cho nó, lấy số lượng chứ, đây nó khóa hàng loạt, cũng nhnều loại phải KYC hay đẹp vào 1 khoản mới cho rút để hạn chế 1 phần clone spam, nên mấy acc 30$ phụ mà k gồm thì coi như bỏ, 0,005 btc thì chả có lời, chỉ những nick nào EIB nhìu đc ăn, và tất nhiên đây là ý kiến chủ quan của em, vẫn chờ ai test :D
có 34k ko biết có nên chuyển cho nó 0.005 ko nữa

đợi chứ sao
tuần trước vẫn còn bảo giữ token trong 12 tháng, 60 ngày sau ICO thì rút đc 10$ cho đến khi hết, nay lại nạp rút, mà cho dù nếu rút được chắc cũng rút theo % chứ k rút được hết. thôi thì cứ hy vọng 0,25$/1EIB

tuần trước vẫn còn bảo giữ token trong 12 tháng, 60 ngày sau ICO thì rút đc 10$ cho đến khi hết, nay lại nạp rút, mà cho dù nếu rút được chắc cũng rút theo % chứ k rút được hết. thôi thì cứ hy vọng 0,25$/1EIB
sao k hy vọng 1$ đi 0,25 ít quá

em có ~110k :3 1$/token chắc ko có miếng nào béo vậy đâu.nó nói là như vậy nhưng chắc sẽ có cách tính phù hợp ví dụ như bản thân nó sẽ mua 1$/token với sl là 1000 chẳng hạn. giá khởi điểm vẫn là 1$ còn thị trường bao nhiêu thì kệ .chứ làm gì có chuyện 1$ hết. ko phải nói phét chứ bạn em có đến 1tr token. trên fb cũng thấy có ng khoe đc 13tr token rồi :v

Lúc trước 50k eib để giá hơn 1k $ nay vô thấy những 50k $ anh em vào check. Nắng nóng cam lại ngọt :D

Attachments

27.4 KB · Views: 33
Timothy | eib.ai: nếu bạn khoản tiền gửi 0.005 BTC của bạn EIB ví, 10% tiền thưởng của bạn sẽ được mở khóa và có thể được giao dịch trên mercatox vào ngày 24 hoặc rút EIB đến của riêng bạn ví. bạn 0.005 BTC là của bạn. chúng tôi không có bất cứ điều gì, chúng tôi chỉ muốn chắc chắn những người thực sự thực kiến thức về Crypto. bạn có thể thu hồi của bạn 0.005 BTC ra sau ngày 30 tháng chín. nếu bạn rút tất cả các BTC ra, bạn phải khoản tiền gửi $ 10 để có vào tháng tới 10% withdrawl vào ngày, tháng mười 18 sẽ được miễn phí. giữ ít nhất $ 10 số dư của mình. phí rút là 0.001 BTC

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom