• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 10$ Paypal - Rate 23 - ACB, WMZ - Done

Status
Not open for further replies.
Mày chỉ cho tao chỗ thanh toán tự động mà hết tiền nó trừ trực tiếp vào vào paypal không cần hỏi han cái.
hì thật sự là trang này nó có thanh toán tự động khi hết tiền qua pp. mình bị 1 lần rồi. liếm 1 phát 15$ luôn :(:(

hì thật sự là trang này nó có thanh toán tự động khi hết tiền qua pp. mình bị 1 lần rồi. liếm 1 phát 15$ luôn :(:(
Chuyện này là mình không biết, và không cố chơi bất cứ ai nhé, trước khi mình đủ post lập thớt mua pp thì mình đã mua của 5-6 người rồi nhé, chỉ dùng hết 30USD coupon là bỏ acc nhé. Còn tắt hay cài đặt cái đó chỗ nào thì mong bạn chỉ dùm.

Chuyện này là mình không biết, và không cố chơi bất cứ ai nhé, trước khi mình đủ post lập thớt mua pp thì mình đã mua của 5-6 người rồi nhé, chỉ dùng hết 30USD coupon là bỏ acc nhé. Còn tắt hay cài đặt cái đó chỗ nào thì mong bạn chỉ dùm.
hì tốn nhất dùng hết 30$ cậu xóa hết vps đi là được
cũng đang muôn tạo 1 cái mới mà có mỗi cái pp dùng rồi :p:p

app gì đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member