• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 10$ Paypal - Rate 23 - ACB, WMZ - Done

Status
Not open for further replies.

Aloxinh

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
Mình cần mua 10$/1 tài khoản paypal để thanh toán vps vultr.com, bác nào có pm mình, mình chỉ mua 10$/1 tài khoản. ( Mua khoảng 50$ từ 5 tài khoản )
+ Khi mua mình sẽ team view đăng nhập vultr. (chọn thanh toán xong nó dẫn link tới paypal, lúc đó paypal các bác tự đang nhập bằng tay, rồi thanh toán cho mình luôn, mình không can thiệp)
+ Bác nào có bảo hiểm hay đã ver tài khoản thì mình tiền trước,
+ Còn không thì mình thanh toán xong sẽ send tiền. ( Nói chuyện qua facebook cho các bác an tâm )

+ Nếu không thì nhờ trung gian, phí các bác chịu.
10$pp=11.5wmz=230k ACB HCM
Yahoo ở avatar.

Last edited:
dự là sẽ có 1 topic mới bên box rì phọt :D

cái này hay nè, cũng tính reg vài acc vult, bác nào sell kiểu này pm chữ kí nha :oops:

Tôi mua suốt bằng Bitcoin có sao đâu..vẫn dùng tốt..mua paypal chỉ đc 1acc mất việc..mua bitcoin choi đc nhiều acc lun

:eek: nếu mà sell thì sell xong tắt cái thanh toán tự động ko hết tiền vultr nó lại tự trừ tiền paypal đó =))
Biết thì nói nha bạn, nói linh tinh vậy. Bạn nghĩ pay pal là ai mà dễ ăn của nó thế, có phải thẻ vísa đâu mà thích là trừ.

Tôi mua suốt bằng Bitcoin có sao đâu..vẫn dùng tốt..mua paypal chỉ đc 1acc mất việc..mua bitcoin choi đc nhiều acc lun
Bác mua cái bitcon đó ở đâu vậy, chỉ mình với, có nhận được coupon với đăng kí bitcon dễ không, chứ mệt mấy ông nói mình scam này nọ quá.

Nó có cái auto subcription đới cẩn thận nó trừ

acc ppt add xong remove billing xong add acc khác vẫn đc chứ bác ?

Thôi mua đc 20$ rồi, sài tạm, hết tính sau, mệt mấy ông sợ scam quá, rate thấp thì chê, rate hơi cao cao chút sợ scam. Chịu.

Biết thì nói nha bạn, nói linh tinh vậy. Bạn nghĩ pay pal là ai mà dễ ăn của nó thế, có phải thẻ vísa đâu mà thích là trừ.
? Định lừa gà à bạn

? Định lừa gà à bạn
Bạn đã sài vultr bao giờ chưa, mỗi lần muốn add tiền thì vào chọn phương thức thanh toán nhé. Mình chưa lừa ai, còn cái giọng bạn nói chuyện như kiểu mình lừa đảo bạn rồi đấy.

Ko phải hack mà là. Thằng vultr có cái thanh toán tự động, ko hủy là nó tự trừ tiền trong paypal,và thớt cố ý lờ đi
Mày chỉ cho tao chỗ thanh toán tự động mà hết tiền nó trừ trực tiếp vào vào paypal không cần hỏi han cái.

Đánh mật khẩu qua teamviewer có sợ keylogger ăn cắp mật khẩu không :D

Mày chỉ cho tao chỗ thanh toán tự động mà hết tiền nó trừ trực tiếp vào vào paypal không cần hỏi han cái.
Ko biết hay giả gà vậy, gì mà cay cú thế :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week