• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 10.000 wmz, 20.6 bán chịu phí, tiền mặt HN, Techcombank, VCB

Status
Not open for further replies.
Bác nói đúng 1 nửa, đó là tôi muốn đẩy giá lên cao để mua, vì tôi có Cầu. Thị truong quyết dịnh bởi cung cầu mà.
Còn nếu Bác nói tôi và bác ducmmo8x bắt tay nhau để đẩy giá, tôi chỉ có thể chứng minh baqngd cách: bác có bao nhiêu, tôi mua bấy nhiêu, giá 20.8

pm cậu có thu ko ? có thì tối mai giao dịch luôn !

Bác nói đúng 1 nửa, đó là tôi muốn đẩy giá lên cao để mua, vì tôi có Cầu. Thị truong quyết dịnh bởi cung cầu mà.
Còn nếu Bác nói tôi và bác ducmmo8x bắt tay nhau để đẩy giá, tôi chỉ có thể chứng minh baqngd cách: bác có bao nhiêu, tôi mua bấy nhiêu, giá 20.8
Hiện tại có 1k, giao dịch VCB hoặc trung gian. Bạn hãy chứng minh là không phải đang làm giá đi.;)

pm cậu có thu ko ? có thì tối mai giao dịch luôn !
ok, trong ngày mai, bạn có bao nhiêu tôi mua hết, giao dich bằng tiền mặt, ở ngân hàng nào do bạn quyết đinh. số lượng bao nhiêu cho tôi biết để chuẩn bị tiền mặt, tối đa 20.000 wmz, vượt quá con số này thì tôi chưa đủ vnd
cảm ơn

ok, trong ngày mai, bạn có bao nhiêu tôi mua hết, giao dich bằng tiền mặt, ở ngân hàng nào do bạn quyết đinh. số lượng bao nhiêu cho tôi biết để chuẩn bị tiền mặt, tối đa 20.000 wmz, vượt quá con số này thì tôi chưa đủ vnd
cảm ơn
chiều thứ 2 đã mua thêm 5000wmz

hiện có 20k muốn sell . bác chủ thớt cho xin cái skype để thoả thuận cho tiện
Xác nhận bác có hơn 20k wmz, nhưng hình như bác ở HCM và tôi có liên lạc với bác qua skype nhưng ko thay hồi âm? Tôi chỉ giao dịch ở HN và bằng tiền mặt thôi
Giá bác đưa ra là 20.7 (theo link http://mmo4me.com/threads/5000z-gia-20-7-minh-chiu-phi-dongabank-vietcombank.148042/), nhưng tôi chấp nhận 20.8 như đã hứa trong topic.
Cảm ơn

Last edited:
Giao dịch thành công 20K đầu tiên . Up cho ông anh làm ăn uy tín

vwqjmo

Xác nhận bác có hơn 20k wmz, nhưng hình như bác ở HCM và tôi có liên lạc với bác qua skype nhưng ko thay hồi âm? Tôi chỉ giao dịch ở HN và bằng tiền mặt thôi
Giá bác đưa ra là 20.7 (theo link http://mmo4me.com/threads/5000z-gia-20-7-minh-chiu-phi-dongabank-vietcombank.148042/), nhưng tôi chấp nhận 20.8 như đã hứa trong topic.
Cảm ơn
đã mua xong 20.000 wmz của bác 73llq với giá 20.8. Cảm ơn bác nhiều, nếu có time bác làm ơn vào xác nhận giúp tôi về việc giao dịch này.
Hiện tại vẫn còn nhu cầu mua wmz với số lượng lớn 20.000 wmz, nhưng với giá 20.6.
Riêng với bác Sakdataco tôi vẫn chấp nhận mua 1000 wmz với giá cũ 20.8 vì đã hứa với bác, chờ tin giao dịch từ bác.

đã sell đủ 20k cho chủ thớt . đã confirm chụp hình đầy đủ . hẹn bác cuối tuần giao dịch tiếp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week