• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

1 Vài Hình Ảnh Buổi Phát Quà Đêm 1/1/2014

Status
Not open for further replies.
Hành động rất ý nghĩa, em ở ngoài HN, sinh viên năm cuối, ra trường chắc sẽ làm chuyến Nam tiến, hy vọng lúc đó đc cùng anh/chị/các bạn tham gia những hoạt động thiết thực, ý nghĩa như thế này :D

Hành động rất ý nghĩa, em ở ngoài HN, sinh viên năm cuối, ra trường chắc sẽ làm chuyến Nam tiến, hy vọng lúc đó đc cùng anh/chị/các bạn tham gia những hoạt động thiết thực, ý nghĩa như thế này :D
rất mong ngày nào đó gặp em, cùng em đi hoạt động ý nghĩa như thế này :)

Đợi lần sau để tham gia với mọi người,...cảm động thật.:(
sắp tới trong vòng 3 tuàn trở lại sẽ có 1 chuyến đi mái ấm nhé :D

Đợi lần sau để tham gia với mọi người,...cảm động thật.:(
ok mong dc gặp bạn vào những đợi sau :)

Hehe...mới bít chị ấy hơn mình mấy tháng ma gọi là bé mới ghê chứ
Ps:chưa co vợ nhưng con thì có r :eek:
ko có vợ sao có con dc :D

bổ ích...

là đi đâu vậy cậu
đi đến 1 mái ấm nơi đó nuôi những trẻ mồ côi ,lang thang cơ nhỡ ,còn chỗ chính xác thì đợi vicgiap thông báo nhé ,vì kế hoạch tháng 1 này mình để vicgiap toàn quyền quyết định nhé :D

đi đến 1 mái ấm nơi đó nuôi những trẻ mồ côi ,lang thang cơ nhỡ ,còn chỗ chính xác thì đợi vicgiap thông báo nhé ,vì kế hoạch tháng 1 này mình để vicgiap toàn quyền quyết định nhé :D
sắp vuj rồi đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back