• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help 1 tháng kiếm 500$ chỉ cần chơi hòa, không cần thắng

Sao pm yahoo pro ko được vậy pokervn2012? Chả thấy reply lại cho mình

đang quẩy 20 trận, thời gian còn ko có, sao có thời gian pm ^^

theo mình nghĩ mỗi người hợp với 1 loại nó phụ thuộc nhiều vào cá tính mỗi người
chứ ko phải cứ thấy kêu dễ là nhào vô như con tiêu thân

thế nên mới có chuyện ngươck đời là rất dễ với người này lại rất khó với kẻ khác và ngược lại

đang quẩy 20 trận, thời gian còn ko có, sao có thời gian pm ^^
Bác này nói trúng rồi nha :D . Mấy hôm rồi mình support các bạn nhiều quá nên ko có thời gian để chơi và viết bài, hẹn các bạn 2 hôm nữa mình sẽ online lại. Mình mà online bây giờ các bạn nhẩy vào hỏi nhiều quá mình mà ko trả lời thì cũng ngại, mà trả lời thì ko có thời gian làm việc khác nữa
theo mình nghĩ mỗi người hợp với 1 loại nó phụ thuộc nhiều vào cá tính mỗi người
chứ ko phải cứ thấy kêu dễ là nhào vô như con tiêu thân
Tán thành với ý kiến của bạn, muốn kiếm tiền thì phải có niềm đam mê, không phải cứ thấy người khác làm được nghĩa là mình cũng làm được (nhiều lúc không phải vì nó khó mà là vì bạn không có đủ đam mê và nhiệt huyết để làm)

mình thỉ chỉ chơi được tournament , cash game thì ko hợp lắm :(

Last edited by a moderator:
Chua biet gi ve poker dang tim hieu. Chyến này chắc gặp được cao nhân rồi đây. Ha ha ha, cuộc đời vẫn đẹp sao ....:binhsua31:

tớ nạp có 20$ chưa đủ 600$ thì chơi nó có đc cộng point không. hay cứ phải đủ 600$ nó mới cho
Mình cũng đang định hỏi chủ thớt câu này nè? Mình tạo acc trên pokerstar chơi demo nhưng lúc tạo vì không biết nên không có điền cái mã business code gì đó, nên không biết nếu nạp tiền vô chơi có được cộng VPP để được rake back nữa không.

tớ nạp có 20$ chưa đủ 600$ thì chơi nó có đc cộng point không. hay cứ phải đủ 600$ nó mới cho
Trong 3 lần nạp đầu tiên, PokerStars sẽ khuyến mãi bonus 100% max là 600$. Nghĩa là sau 3 lần nạp đầu, bạn nạp bao nhiêu cũng được, nó sẽ cho bạn 100% bonus
vd bạn nạp 20$ thì nó sẽ cho bạn 20$ bonus để bạn clear
Mình cũng đang định hỏi chủ thớt câu này nè? Mình tạo acc trên pokerstar chơi demo nhưng lúc tạo vì không biết nên không có điền cái mã business code gì đó, nên không biết nếu nạp tiền vô chơi có được cộng VPP để được rake back nữa không.
VPP là điểm point theo bạn trong suốt quãng thời gian chơi poker, kể cả là còn bonus hay ko thì VPP vẫn hết sức quan trọng, nó chính là tiền của bạn, khi nào bạn nạp tiền thật vào chơi và khám phá thêm, bạn sẽ hiểu về vấn đề này, còn trong thời gian đầu khi bạn chơi ít, thì điểm VPP không có ý nghĩa lắm

cần bao nhiêu tiền mới chơi dc cái này các cậu

aaaa

nói chung quan trongj kiếm được tiền. đứng là ai có đầu óc mới hi vọng thắng trò này được. còn không chịu khó làm công ăn lương đi cho lành. Chủ thớt ở hà nội không em đến bái sư với. tự tin là có khả năng kiếm tiền trò này.

Chủ thớt cho hỏi để xem khoản thưởng rake back là xem ở mục nào trong phần mềm Porker vậy chủ thớt, mong được chủ thớt chỉ giáo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,013
171,070
Latest member
longdt785
Back
Top Bottom