1 sự thật đáng buồn cho dân PTU VN.

Tớ chỉ là 1 thằng member bình thường thôi, nhưng chúng ta là người có học, ko nên gọi ng khác là thằng này thằng kia(có khi có ng còn đáng tuổi cha chú bạn đây ;) ), cũng ko lên văng tục, người ta sẽ đánh giá mình là 1 người đã kém về học thức còn kém cả về đạo đức nữa :)

xin lỗi kém đạo đức với học thức chổ nào Thưa anh???
Tuổi cha tuổi ông nội thì muốn làm gì làm à??

xin lỗi kém đạo đức với học thức chổ nào Thưa anh???
Tuổi cha tuổi ông nội thì muốn làm gì làm à??

Bạn cứ đọc lại cm của bạn lại 1 lần nữa thì sẽ ko phải hỏi lại mình lần thứ 2 đâu

Mấy thằng chủ host đừng có mà đổ lỗi cho hệ thống code này nọ.
Đã public host ra thì phải fix những lỗi này.. Hay là biết lỗi này có lợi cho chủ host nên ko fix, hay là "Tạo ra lỗi " cũng nên???

Thấy nhiều người comment ngu Vl.. Công sức lao động chứ ai cho ai cái gì mà chỉ khi report mới nói là lỗi.. Nếu ko report chắc ăn hết sale khỏi trả tiền à?

CÒn cái bằng chứng ở trên nếu nó là giả thì có quyền ném đá chủ thớt, còn nó thật mà còn cm như thế là tự giết mình. Mang công lao động cho thằng khác bóc lột mà con toe toắc miệng cười. đúng là ăn ***

bao nhiêu tuổi mà nguy hiểm thế nhỉ?

chắc là mem FAI tây vào oánh mem FAI ROSE , gà nhà đấm đá lẫn nhau thôi

mih ko chiến mấy ông host việt dở hơi nầy nên ko quan tâm

cứ LUM với RYU mà chiến cho an toàn

Các bác xả nhau thế này chỉ khổ newbie thôi. Lại hoang mang không biết đi đâu chứ một số mem lâu năm họ chơi theo hội rồi chắc cũng chẳng care nhiều.

Thanks
0

một pro giấu mặt chăng ?

thấy mỗi của Ryu là ngon đấy, đâm cái là có $$ ngay trong acc được
Có chuyện như thế này là có sự đấu tranh của các hosting, từ đó anh em sẽ tìm được host mới tôi :|

Tại sao ko có bằng chứng filestay mà lại lôi filestay vào ném gạch ( lập nick mới nữa chứ). Mod report mod mà mod vẫn để yên hài.

Đợi nốt xem bác chủ thớt chém thế nào :binhsua08:

....Khiếp...chưa gì bão đã ùa.... fileza... đứng hình ..rút...còn Gpt dính limit pp tiếp...!

có mấy thằng như chú nên giờ các ae mới ngồi móc mỏ ra nhìn nhau đây :binhsua33:

keke, bác nói lại đi nhé, có cả cái tốt và cái xấu đấy
Không người này thì sẽ người khác làm thôi bác ạ, nếu mọi thứ rành mạch thì đâu có những topic thế này
Huống hồ lại là những host Việt, bác phải đối diện với sự thật thế thôi

Việc này tớ thấy đơn giản mà . Chủ host thích cheat cứ cheat cứ cheat đi . Nếu mình chiến các host khác sale ầm ầm mà chiến host này không thấy tiền là đủ hiểu rồi . Mình không dám nói chắc chắn nhưng qua những host việt mình chơi mình có thể
nói là có 1-2 host thật sự có vấn đề trong việc tính sale . Mà những host đó trước sau gì cũng mất hết uploader mà thôi . Mình thì cảm thấy host nào có vấn đề thì bye thôi chứ lập topic um sùm cũng chẳng giải quyết được gì .

thế mặt tốt ở đâu chú chỉ bảo cho a cái .
A cũng chỉ nói ra sự thật và tất cả cũng đều đối diện với sự thật hết chứ có ai né tránh nó đâu.

bác cũng đã từng nhờ e đâm acc 3x và trả em cái giá quá bèo bọt =))
Thực sự nói bác với em đã là quá đáng rồi bác đừng có chú và thằng nữa nhé
Ở forum này ai em cũng xưng bác với em, đừng phá lệ của em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week