• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help 1 số vấn đề khi bạn thua forex!!!!!!!

Em chơi chiến thuật: Đánh đại lệnh Buy hoặc Sell, sau đó nếu nó Có lãi thì chờ profit cao cao rồi ngắt. Còn nếu nó Lỗ thì đánh tiếp lệnh đó. VD: sell - sell hoặc buy - buy. Sau đó chờ nó.. cháy acc hoặc mong sao cho nó đảo ngược tình thế là có lãi kép :D

Mong anh cho em ý kiến ý ruồi.

Trade như bác thì mạo hiểm quá đi mất.

Thua để biết mà rút kinh nghiệm, mới vào mà thắng thì chẳng học được gì. Mình xác định là còn đóng học phí để có kinh nghiệm nên mình chơi nhỏ thôi :)

đúng rồi mình thấy thua mình học được nhiều điều lắm nhưng hạn chế thua thắng nhiều thì tốt hơn:binhsua44:

Mình là thành viên lâu năm bên VMK với hơn 10 năm kinh nghiệm từ thời marketiva kia.

Hầu như chúng ta đang mơ hồ về forex, cứ nạp 5-10-100$ vào broker và cứ nghĩ acc sẽ gấp 3 . Sự thật k phải vậy mà acc sẽ ra đi trong sáng mai! hix

Cũng k phải chúng ta nạp tiền nhiều là lãi to nhưng dù sao cũng đủ để chống cự qua thời gian nguy hiểm rồi đóng lệnh!

Chúng ta ngồi máy quá nhiều để đánh bạc với nó và đâu biết rằng mình chỉ cần vào vài lệnh/ tuần là có lãi rồi!

Cuối cùng chúng ta xem lại lý thuyết mà ta đã học ở sách vở, ai có hỏi j thì post tại đây!!!!!!!!!!

cho mình hỏi mới chơi nên đánh cặp nào ? thank

Cặp nào cho chart đẹp là chơi thôi chứ ko có giới hạn hay thích cặp nào cả .

chart đẹp là sao cậu? có 1 số người nói nên trade cặp nào có nhìu biến động

chart đẹp là chart cho vùng buy/sell đc giá tốt . Nếu win thì ăn 1 cục to , còn thua thì thua cục nhỏ .

Có nhìu biến động thì có nhiều cơ hội ăn cũng như lỗ thôi cậu , mình nghĩ quan trọng ko phải là chọn cặp nào mà trade ntn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back
Top Bottom