• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

1 số nhận xét về trustcard sau 9 tháng sử dụng :)

huanst

Hero
Reactions
689
MR
0.020
Facebook
Follow me on Facebook
Thực sự thì mình cũng không dám nói là trustcard là hoàn hảo nhưng mình cũng mún có 1 số lời gửi tới trustcard
Cám ơn trust card đã ra đời và đã tạo ra cơ hội rút tiền cho em cũng như những người khác
Hiện nay em dưới 18 tuổi nên cũng không làm được thẻ atm và cha mẹ cũng k tin tưởng mmo
nên cơ hội rút tiền của em dường như là k còn thì trustcard đã ra đời
Sau vài ngày đặt hàng cuối cùng thẻ cũng đã tận tay em
Em đã gắn bó với trustcard suốt 9 tháng qua dù thu nhập chẳng là bao nhưng nó cũng là món quà tinh thần giúp em bước vào đời :)
Hình như nói hơi nhiều post proof lên nhé :)

Tuy lâu lâu có gặp 1 số trục trặc nhưng vẫn dc support nhiệt tình
Ai bảo k very bằng trust card được thì xem nhé k phải là 100% đều k very được
Em đã góp ý với trustcard đổi đầu số thẻ như lời của muabank nói và cũng góp ý trustcard tạo dk cho mọi người very pp nếu có lỗi thì rf lại cho họ

Hi vọng trustcard sẽ k làm em thất vọng và sẽ gắn bó lâu dài hơn

9 tháng trước thì very dc giờ thì pp nó blacklist rồi ở đó mà very search 4rum xem có bao nhiêu bài phàn nàn về trust số post đó đủ để ăn đứt cái bài PR này của cậu :binhsua51:

9 tháng trước thì very dc giờ thì pp nó blacklist rồi ở đó mà very search 4rum xem có bao nhiêu bài phàn nàn về trust số post đó đủ để ăn đứt cái bài PR này của cậu :binhsua51:
Cậu mù hay gì thế về khám mắt dùm đi :|
24/07/2013 mà 9 tháng à
Ngu mà khoái comment

- - - Updated - - -

Mình k phải là gì của trustcard cả mình đã từng gặp nhìu lỗi rồi nhưng vẫn được hỗ trợ nhiệt tình
Mình viết bài này để thay lời cảm ơn thôi
Pr là gì mình cũng chả bik
Ai đọc thì đọc k được thì cũng đừng có cmt chữi rủa mình cám ơn nhìu lắm :)

Cậu mù hay gì thế về khám mắt dùm đi :|
24/07/2013 mà 9 tháng à
Ngu mà khoái comment
cái tit
1 số nhận xét về trustcard sau 9 tháng sử dụng ko very cách đây 9 tháng là gì, cần quoái gì xem hình hình fake mấy hồi mà tao cũng mua tháng trước ở trust rồi nhé ko very dc nên mới comment ta góp ý ăn nói kiểu bố nào mày, ko lầm thì mày cũng là sell của trust

cái tit
1 số nhận xét về trustcard sau 9 tháng sử dụng ko very cách đây 9 tháng là gì, cần quoái gì xem hình hình fake mấy hồi mà tao cũng mua tháng trước ở trust rồi nhé ko very dc nên mới comment ta góp ý ăn nói kiểu bố nào mày, ko lầm thì mày cũng là sell của trust
KÊu mod team đi

Nếu team mà k đúng t chấp nhận ban acc này
sell của trust <<< câu này hài wa :))

- - - Updated - - -

Nếu góp ý chân thành thì mình k có cái gì để phàn nàn cả đừng có nói là bài này ăn đứt bài kia gì cả đó chỉ là nx riêng của mình thôi :)

KÊu mod team đi

Nếu team mà k đúng t chấp nhận ban acc này
sell của trust <<< câu này hài wa :))
thế team có mày tính gì để ý từ cài hồi thằng trust trước giờ hết nhớ mày có mở cái topic gì đó, còn support trút thì vãi ra mua hàng của nó đến lúc lỗi thì này nọ mệt, ae cứ acb mà dùng

thế team có mày tính gì để ý từ cài hồi thằng trust trước giờ hết nhớ mày có mở cái topic gì đó, còn support trút thì vãi ra mua hàng của nó đến lúc lỗi thì này nọ mệt, ae cứ acb mà dùng
Còn nếu team có xin mời bạn chấp nhận ban nhé :)
Mình chỉ góp ý thôi nên ai thích sài gì thì sài chả có ép :D

- - - Updated - - -

một thằng nâng bi và bợ @ss cho trustcard. hài vl.
Thế nâng bợ mình được cái gì ?
K được gì mình thích gì nâng
Đó chỉ là cảm nhận của 1 khách hàng thôi

NÓ có pr hay ko thì kệ nó . Miển sao bài viết có nội dung ko tầm bậy được rồi ... đở hơn mấy cái cmt nhảm nhí

Đọc thì đúng là thấy giọng văn PR cho trustcard thật :D, còn support nhiệt tình thì k biết chứ mình thì thấy khâu support là tệ nhất của trustcard, khi gặp vấn đề toàn nại lý do này kia rồi nói sẽ kiểm tra lại. Đó là khía cạnh tiêu cực

Còn khía cạnh tích cực thì nó đã giúp ích rất nhiều cho ae VN
verified PP và ae Úm Gà trong việc Tát Ao Đánh Cá.
Và cụ thể là việc sacombank Hold tiền và bắt định danh cảrd , sau này sẽ còn các tập tiếp theo của sacombank các bạn hãy chờ xem ;))

giờ các bác mới biết ak? Thằng này nhận tiền của trustcard, PR cho trustcard ngay từ những ngày đầu rồi, nhận đưuọc tiền của nó chẳng nói tốt, đây dùng 2 lần, ko lần nào ko có vấn đề, ghét nhất bọn nhận tiền nói ko đúng sự thật này

giờ các bác mới biết ak? Thằng này nhận tiền của trustcard, PR cho trustcard ngay từ những ngày đầu rồi, nhận đưuọc tiền của nó chẳng nói tốt, đây dùng 2 lần, ko lần nào ko có vấn đề, ghét nhất bọn nhận tiền nói ko đúng sự thật này
Kinh doanh mà cậu mà bước vào linh vực kinh doanh thì cái nào cũng giả dối để lấy lòng khách thôi

Dân tình nghèo và quê lên Thành Phố người nào cũng dính cái của nợ khó đòi thôi

Mong là mọi người đọc cái này sẽ rút kinh nghiệm nhé

PR chỉ là hình thức lừa dối thôi

Sự thật hay k tự mỗi người bik
Đó chỉ là nx của bản thân tôi tôi k cần nhưng cmt nói này nọ
Tôi k nhận $ của ai cả
Tôi nói đúng sự thật ai không tin có thể kêu mod teamview nhé :)

topic hot về trustcard đây haahhaa !

đã dùng và cảm nhận ra bank làm cái thẻ có khi đỡ khó chịu hơn trust card ,:binhsua159:

cái tit

ông dùng trust card chưa mà nói??? chưa dùng thì tốt nhất đừng có phán ở đó mà tà lanh!!! tôi dùng trust card mới được có 1 tháng đây ver pp ngon lành supp rất ok!!!ếo biết cái gì cứ nghe hơi nồi chõ lên đây mà phán như thánh ấy!!! nguy hiểm vờ lờ!!! =)) =)) =))

- - - Updated - - -

phòng mình 2 người xài và pp vẫn xài ngon lành đây!!! sao mấy bác xài bị thế nhỉ???

ông dùng trust card chưa mà nói??? chưa dùng thì tốt nhất đừng có phán ở đó mà tà lanh!!! tôi dùng trust card mới được có 1 tháng đây ver pp ngon lành supp rất ok!!!ếo biết cái gì cứ nghe hơi nồi chõ lên đây mà phán như thánh ấy!!! nguy hiểm vờ lờ!!! =)) =)) =))

chúc mừng trust có hai cổ động viên trung thành . 1 phiếu cho trust :binhsua140: nói không với paypal luôn :binhsua140:

:binhsua163:Nhóc này khá thật dưới 18 tuổi mà kiếm được chừng đó tiền . chả bù cho mình . đậu xanh rau má đời ...

VCC muabank.vn cho lành :v . With về bank cho khõe :D

chúc mừng trust có hai cổ động viên trung thành . 1 phiếu cho trust :binhsua140: nói không với paypal luôn :binhsua140:
K bik sao a làm dc trialmod lun
Ai nói k very dc ?
Tuy nó very lỗi nhìu nhưng chưa chắc gì nó k very dc nhé :)
Còn ai k thích trustcard thì thôi
Ai thấy nó tốt thì cứ dùng

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back