Spotlight 1 ngày các mem làm offer trung bình được bao nhiêu $ ạ ?

gõ cái gì thế, tưởng pê pê đê

pix :D. Kaka. Xin vào nhóm của ông kia làm. Kiếm thu nhập nuôi bản thân thêm

Chủ topic nên theo capt đi

Giờ đưa ra câu này cũng khó nhỉ, mình jờ vẫn đang sống lay lất với cái offer này đây, nhìu người làm wá, chỉ đủ tiền mua sóck thui :confused:

ba vạn chín nghìn đồng :3

Trên dưới 1 tỷ đồng

Trước có cái topic nói về vụ này rồi đó, tìm đọc đi, topic mang tính chất giải trí cao :))

thôi captcha không ham hố đâu, hại mắt lắm,làm offer dễ kiếm ăn nhất 7-9$ 1 ngày với điều kiện có hma hay socks gì đó, nản 1 cái là pay chậm như rùa ý!!!!! mình chỉ muốn tham khảo ý của các bạn thôi người thì nói đươc 1000$ có người 5000$ ai tin nổi @@ ,cùng lắm 40-50$ 1 ngày. hihi:p

Trước có cái topic nói về vụ này rồi đó, tìm đọc đi, topic mang tính chất giải trí cao :))
bài củ lắm rồi ạ, người ta đi khảo sát coi hiện tại bây bạn ạ :eek:

Giờ cũng thế thôi, có kinh nghiệm và đúng thời điểm thì nhiều thôi :))

mình 2 offer được 1$ cái này là bèo nhất luôn =)) nhưng được cái dễ ăn còn pay chậm như rùa ghét gê, có nhưng offer 3-4$ dễ ăn luôn, còn mấy cái 20-30$ 1 offer thì không bao giờ được yêu cầu mua hàng này nọ @@.
E cap ca buoi toi va sang som dc 1,5$-1,7$ thui. Co nguoi noi nhan day minh lam offer ma doi 1 thang nay van bat vo am tin.Mong uoc nho nhoi len 50k/ngay cho gia dinh nho ma sao kho qua.

Bet kìa, ngày có thể 1 $, 5$, 10$,... hoặc cũng có thể 0$, -5$ -10$ :D. Bạn có thể giàu hoặc nghèo chỉ với 1 phút , :D. Giỡn thôi chứ h thấy offer là tiềm năng nhất đó. Đồng tiền cực khổ làm ra mới thấy xứng đáng !

Mấy ông toàn bốc phét với chém gió đấy.Giờ không làm Admin site mà chiến solo và thuê thì còn lâu mới giàu vậy bạn à.
Off giờ làm càng ngày càng khó,lead thì không đều.đang chán chán muốn bỏ rồi đây.

mình 2 offer được 1$ cái này là bèo nhất luôn =)) nhưng được cái dễ ăn còn pay chậm như rùa ghét gê, có nhưng offer 3-4$ dễ ăn luôn, còn mấy cái 20-30$ 1 offer thì không bao giờ được yêu cầu mua hàng này nọ @@.
Ôi pro vãi, cho mình theo với ;)

cả ngày đi làm về vô hít gió cái no luôn :eek:

:p có những cái làm rất dễ $ thì kha khá ngang hoặc hơn offer mấy bác đang làm,mấy cái offer mấy bạn hướng dẫn mình khó quá chả biết làm 100point mới được 1$ @@ làm 1 offer thì được 10-30piont gì gì đó cao hơn cũng có.Nói chung làm offer làm lâu dài thì nó khó quá mình thì làm offer chủ yếu lấy vốn sang đâu tư vào site nào đó chắc ăn nhất hiện nay không phải hyip =)) đủ xài nhé:D kế hoạch thật là good =)))))

Mình chỉ thích đầu tư kinh doanh buôn bán dạo này đang dep tiền vào site này sắp đc pay tiền rồi anh em ai thích thì ủng hộ mình nha, ref song pm mình bonus nha www.neptune.com:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week