• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

1 ngày các bác làm mấy giờ

TAQUAN

Junior
Reactions
6
MR
0.000
1 ngày các bác làm mấy giờ vậy ,đọc mấy top của mấy team kia tuyển mà toàn cả ngày không được đi đâu cả ,mà các bác có cái trang nào cho androi thì cho e xin cái nào ngon chút nhá :p:p

16h

1 ngày các bác làm mấy giờ vậy ,đọc mấy top của mấy team kia tuyển mà toàn cả ngày không được đi đâu cả ,mà các bác có cái trang nào cho androi thì cho e xin cái nào ngon chút nhá :p:p
cả ngày lẫn đêm, trừ lúc ăn, ngủ và ỉa:D

Ghê thế chắc tháng bác phải vài trăm nhỉ ,mà bác có trang nào làm k e cái link đi:rolleyes:
ngồi chỉ là ngồi thôi, chứ có mò ra đc cái khỉ gì làm đâu. hix

buồn ghê e chỉ làm từ 7h30 sáng đến 11h . bác nào có việc gì cho e làm cho bận tí ko ạ :(( ko có việc cái nỗi mốc meo trên mỏ....

:D LÀM ÍT THÔI MẤY THÍM RA NGOÀI TÁN GÁI CHÉM GIÓ CHO VUI CẢ NGÀY CẮM ĐẦU VÔ PC COI CHỪNG CHẾT SỚM ĐÓ

ngày đọc báo chơi game xem phim đến 7h đi uống CF, chơi bời các thứ tối vê Paid tiền :cool:

ngày đọc báo chơi game xem phim đến 7h đi uống CF, chơi bời các thứ tối vê Paid tiền :cool:

Trừ lúc ăn với ngủ còn lại là làm :D

Ngày làm 2h , chia làm 4shot . Mõi shot 300k :D

ngày làm 8 tiếng, tháng 2 triệu đi ra :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back