1 LR cho ai đoán được bức ảnh này đúng và sớm nhất

Sharingan

Junior
Reactions
241
MR
0.000
biết ngay đáp án nhảm. Và tự trao giải mà chẳng có hình ảnh chứng minh quay =))

1. Mình cũng đã thấy người ta chở *** đi làm thịt = hình thức này =))
2. Đi săn toàn đi bộ chứ chẳng thấy ai đi oto cả ;)). Nếu đi săn thì súng ống để ở đâu =)) Xe cùi thế kia ko nhét cốp đc rồi, mà cũng ko để giọ đc, mà càng ko thể đeo trên người đc =)) . Mấy chú *** quen rồi thì tự nhảy vô vậy thì cần xích lồng lại là đc, cần gì phải buộc chằng chịt như thế ;))
Đi săn người ta chỉ mang 1->2 con *** /1 người. Chứ chẳng ai thả 3,4 con *** ra để nó chạy di chẳng biết đg nào mà tìm =)) =))
3. Trên xe cũng chẳng có dụng cụ gì để đi săn cả =)) =))

==> NHẢM VỜ LỜ.

Câu màu đỏ sai. Cột lại mục đích cố định cái rọ không để rớt lúc chạy chứ không phải để nhốt *** .

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
Nói chung event nhảm nhảm cho vui anhhungvole muốn ăn thua cái gì vậy :m146:
tại vào góp ý tử tế mà nó xưng mày tao rồi gây war nên nói cho nó biết nó ngu LUÔN :))

Nói rồi, 1 tấm ảnh tối nghĩa, tùy theo suy nghĩ và đáp án người đưa ra muốn. Còn ko thì phân tích theo hướng nào chả đúng =))

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Account
Date 05/11/2013 12:23
Batch 143517819
From U2264433 (buudd)
To U0082399 (Serius)
Amount $1.00
Memo event
Payment Purpose Other

check and confirm nào. còn thím nào bảo clone tự trao thì cứ việc mời mod nhé ;)). đây là box chat thì ko cần tuân thủ quy tắc đâu nhỉ ;))

Câu màu đỏ sai. Cột lại mục đích cố định cái rọ không để rớt lúc chạy chứ không phải để nhốt *** .
cái lồng nó cũng có cửa bên trên nên nó khóa lại là cũng khỏi sợ bị rớt . Mình nghĩ cái bao đó là để bắt *** vào rồi đưa lên cân thì đúng hơn :D

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Account
Date 05/11/2013 12:23
Batch 143517819
From U2264433 (buudd)
To U0082399 (Serius)
Amount $1.00
Memo event
Payment Purpose Other

check and confirm nào. còn thím nào bảo clone tự trao thì cứ việc mời mod nhé ;)). đây là box chat thì ko cần tuân thủ quy tắc đâu nhỉ ;))
thanks bác, xác nhận đã nhận dc $, các b chờ event 1$ tiếp theo nào. m k phải clone của bác dinhbuu144 nhé =))

phân tích theo hướng bán *** nè:
1. Cách ăn mặc giống người đi bán *** hơn là người đi săn (dép lê chứ ko phải giầy).
2. *** mập nên nghĩ là để thịt hơn là để đi săn
3. có tấm bảng thịt *** -> xe có đèn bật khi chưa tối (xi nhan để rẽ vào chỗ bán thịt ***)
4. ko có dụng cụ sắn chỉ có dụng cụ bán (1 cái bao để cân ***)
5. số lượng *** khá lớn -> nhồi nhét để mang đi bán
6. Lúc đi xe trong hoàn cảnh này chắc chắn là người đi xe máy sẽ lách vào giữa 2 xe ô tô để vựot lên chứ ko phải đi sát vào bên lề chỗ cái biển bán *** thế kia

===> BÁN CHÓ

1. Cách ăn mặc giống người đi bán *** hơn là người đi săn (dép lê chứ ko phải giầy).
3. có tấm bảng thịt *** -> xe có đèn bật khi chưa tối (xi nhan để rẽ vào chỗ bán thịt ***)
6. Lúc đi xe trong hoàn cảnh này chắc chắn là người đi xe máy sẽ lách vào giữa 2 xe ô tô để vựot lên chứ ko phải đi sát vào bên lề thế kia

===> BÁN CHÓ
có phân tích nữa cũng ko đc 1LR đâu :m122:

có phân tích nữa cũng ko đc 1LR đâu :m122:

cần dek gì 1 LR. trước giờ chẳng ham hô gì mấy cái event .
Nói cho chủ thread biết là ăn nói cho cẩn thận với lại cái đáp án là do cảm nhận cá nhân chứ ko chắc là CHÍNH XÁC nên rút kn cho event sau (nếu có).

thế mà nó sửng cồ lên mày tao rồi dọa gọi MOD mới sợ =)) trẻ trâu every where =))

- - - Updated - - -

6. Lúc đi xe trong hoàn cảnh này chắc chắn là người đi xe máy sẽ lách vào giữa 2 xe ô tô để vựot lên chứ ko phải đi sát vào bên lề chỗ cái biển bán *** thế kia

===> BÁN CHÓ

quote lại cho thấy, đáp án này hay đáp án của chủ topic hợp lý hơn =))

Reactions
357
MR
0.000
cần dek gì 1 LR. trước giờ chẳng ham hô gì mấy cái event .
Nói cho chủ thread biết là ăn nói cho cẩn thận với lại cái đáp án là do cảm nhận cá nhân chứ ko chắc là CHÍNH XÁC nên rút kn cho event sau (nếu có).

thế mà nó sửng cồ lên mày tao rồi dọa gọi MOD mới sợ =)) trẻ trâu every where =))

- - - Updated - - -

quote lại cho thấy, đáp án này hay đáp án của chủ topic hợp lý hơn =))

Trước giờ tôi chưa từng trả lời bất cứ comment nào của cậu, đây là lần đầu

Trước đây tôi tưởng cậu là người rảnh rỗi nên đi tìm kiếm SCAM giúp AE, có chút ủng hộ cậu dù các AE 4rum gạch đá cậu khá nhiều, nhưng giờ tôi thấy cậu đúng là rảnh rỗi thật nhưng không phải đi tìm SCAM mà đi gây WAR là chính, comment của cậu câu nào cũng mang độ bá đạo mà không thể không gai mắt được

PS: Tôi biết dinhbuu, gì chứ 1 LR thì cậu ấy chả thèm làm trò clone, nói ai tin thì tin thôi

Trước giờ tôi chưa từng trả lời bất cứ comment nào của cậu, đây là lần đầu

Trước đây tôi tưởng cậu là người rảnh rỗi nên đi tìm kiếm SCAM giúp AE, có chút ủng hộ cậu dù các AE 4rum gạch đá cậu khá nhiều, nhưng giờ tôi thấy cậu đúng là rảnh rỗi thật nhưng không phải đi tìm SCAM mà đi gây WAR là chính, comment của cậu câu nào cũng mang độ bá đạo mà không thể không gai mắt được

PS: Tôi biết dinhbuu, gì chứ 1 LR thì cậu ấy chả thèm làm trò clone, nói ai tin thì tin thôi
đọc lại comment đầu tiên của tô itrong topic này. Rồi xem ai gây war trước nhé.
Tôi nhắc nhở theo ý tốt cho chủ topic
mấy cái event này ko có câu trả lời rõ ràng. tùy theo tâm trạng chủ thread thích cho ai giải thì cho.
Có khi lấy 1 nick clone vô tự trả lời tự nhận giải cũng đc.

Nói chung là NHẢM.
Thà bạn đưa ra 1 bức ảnh đố mẹo : thành ngữ tục ngữ, ghép từ để có nghĩa....

Còn hơn là event kiểu : CHẲNG CÓ ĐÁP ÁN RÕ RÀNG

Thái độ của nó đây
comment sau là "đang đi đâu, coi như là đang đi làm việc gì" câu trả lời đã định sẵn và có lý do để tao mở event này đấy. đầu óc lúc nào cũng muốn war như mày thì biến. còn comment cãi nữa t gọi mod xử đấy.

LƯU Ý ĐÂY LÀ 1 EVENT NHỎ VÀ CÓ GIÁ TRỊ = UY TÍN CỦA MÌNH. CÂU TRẢ LỜI ĐÃ CÓ SẴN VÀ CÓ GIẢI THÍCH RÕ RÀNG TẠI SAO EVENT LÀ ĐOÁN CÁI NÀY

hãy hiểu là người đàn ông sẽ đi làm việc gì nhé. các kiểu đi thẳng quẹo trái quẹo phải hay từ QN đến ĐN đều vô nghĩa nhé

Còn clone hay ko thì tất nhiên tôi biết là ko clone chẳng ai rảnh clone với 1 LR cả ,nhưng cái đó để nhấn mạnh ko chỉ chủ topic mà cho nhiều người muốn làm event thì làm cho nó chắc chắn, chặt chẽ.

- - - Updated - - -

bạn nói tôi rảnh ???
Tôi làm captcha từ 23h ->7h (8 tiếng) -> 12 ->15$
nên ban ngày tôi ko làm, mà giải trí. Còn chẳng biết ai rảnh hơn ai.

Tôi cũng chẳng cần ai ủng hộ . Nếu thích người khác ủng hộ thì vào thanked, vote, up topic, .... thì đầy người ủng hộ. chứ ko phải đi nhắc nhở người khác như tôi (kẻ thù nhiều hơn là bạn nhiều)

Mấy thằng NGU bị tôi xoáy mới gai mắt. Vì tôi nói chẳng bao giờ sai cả (nếu sai hay đuối lý thì tôi sẽ ko nói ra) ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week