• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

1 chuyện vui xảy ra chiều hôm qua

Chọc khóc vừa phải thôi , mai mốt nó hung dữ là ko đc . Dữ cái gì dữ chứ đụng tí dữ là ko đc . ^^ Nói chung khóc nhiều ảnh hưởng tới não của mấy baby lắm ^^

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:50 PM ----------

Ko quen đâu =)) vợ mềnh có bh đi xe máy ngoài đg đâu mà thấy mặt =))

chắc thế, m thấy quen quen trên mạng thôi, nhớ k nổi

chắc thế, m thấy quen quen trên mạng thôi, nhớ k nổi

Vợ mềnh có làm cái nào mạng xã hội đâu mà có =)) Hình mình chụp lấy từ máy ra mà =)):binhsua10:

con bé ở Q.1 TO thế @@

Bà xã mềnh . . . .
tg là sinh nhật em đó ^^
mà con chú 3 tuồi rồi ak,tức là nghịch trước tuổi từ năm 19t :binhsua10:
3be đúng là dân chơi đất sài thành
:binhsua161:

tg là sinh nhật em đó ^^
mà con chú 3 tuồi rồi ak,tức là nghịch trước tuổi từ năm 19t :binhsua10:
3be đúng là dân chơi đất sài thành
:binhsua161:

Sắp 3 tuổi thôi =))

Trời thấy con ng ta ăn ớt mà ko cản, còn cười đc nữa :binhsua122:, nó mới có mấy tuổi làm gì tỏ ra anh hùng gì mà ăn ớt chứ :binhsua122:
Kể chiện cười mà a 3be còn bonus thêm hình nữa, chỗ nào cũng khoe đc hết thiệt là pó tay mà :sick

Trời thấy con ng ta ăn ớt mà ko cản, còn cười đc nữa :binhsua122:, nó mới có mấy tuổi làm gì tỏ ra anh hùng gì mà ăn ớt chứ :binhsua122:
Kể chiện cười mà a 3be còn bonus thêm hình nữa, chỗ nào cũng khoe đc hết thiệt là pó tay mà :sick

Đâu có , e xem kỹ lại đi nhá , a show có hình baby thôi mà cha nội nào kêu show nữa thì a show luôn =)) chứ hồi đầu có ý định show đâu :D oan quá đi mất :((

chuyện cừoi à, :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom