• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

1 chuyện vui xảy ra chiều hôm qua

Nhà đẹp :x
Body tạm chấp nhận dc ; ))
Vợ dễ thương
Con dễ thương

À, và cái tai nghe cũng rất thèm ; ))

Nhà đẹp :x
Body tạm chấp nhận dc ; ))
Vợ dễ thương
Con dễ thương

À, và cái tai nghe cũng rất thèm ; ))

Sao cứ tính xu tài sản cá nhân ko thế =))

e bé của bebe đó ak? dễ thương thật đó :x

nhà bác bebe giàu nhỉ :(

nhà bác bebe giàu nhỉ :(

đủ tránh mưa tránh nắng ^^

---------- Post added at 11:54 PM ---------- Previous post was at 11:44 PM ----------

e bé của bebe đó ak? dễ thương thật đó :x

BabyGirl của mình sắp 3 tuổi rồi ^^

anh bebebe ship cho em con iMac với dàn giải trí của anh đi nào :m131:

anh bebebe ship cho em con iMac với dàn giải trí của anh đi nào :m131:

Lại thêm 1 người xăm xoi tài sản nữa =)) nuôi thêm *** để ngăn ngừa kẻ trộm =)) cắn cho lòi " mông "

ahhh giờ mới biết ông bebebe giàu là do chuột sa hủ nếp ! đang đóng vai chính trong phim "ở rể" chiếu kúc 11g trưa haha !

ahhh giờ mới biết ông bebebe giàu là do chuột sa hủ nếp ! đang đóng vai chính trong phim "ở rể" chiếu kúc 11g trưa haha !

zzzzzzzzzzzzzzzzz . Có hũ nếp cũng đỡ =))

1: Chuyện hài ngay từ câu ĂN ỚT :))
2: Ai trong ảnh vậy nhỉ :-?, cơ mà kết body vãi :(( mình chỉ thua mỗi cái cơ bụng :D ngực mình đẹp hơn :p nhưng phỏng đoán ảnh này khá là bảnh trai :D
3: Nhà đẹp vãi cả nhà ra :(( hơn cả khách sạn ý :((
4: Nhìn vợ ảnh bebe này mà mình muốn chết :(( nuột :D
5: Bé baby mà ở đây thì đảm bảo mình phải cắn, phải véo, rồi trêu cho khóc thì thôi :)) vì em rất yêu trẻ con, nhưng bao giờ cũng thích trêu cho bọn nó bằng khóc thì thôi , yêu trẻ con lắm lắm ý :)) công nhận baby của anh nhìn yêu thật.
6: Vợ 85, chồng 88 :( bất ngờ vật vã ra :( k hiểu cưa thế nào nhờ :( mình thì vẫn thích những thế hệ 8x hơn :(( nc với các chị chín chắn hơn 9x nhiều :D
..... hiazzzz...........khát khao ...............

èo mấy bác chém vãi luyện thiệt ! vợ be nhìn ngang có chút xíu mà ai cũng khen nuột với lại xinh hehe !
tình hình là em là em nghi lão be này đào mỏ lắm đấy ahh ! chứ đẹp trai + giàu thì cặp toàn với mấy em người mẫu với diễn viên thôi nhỉ ! hehe !

èo mấy bác chém vãi luyện thiệt ! vợ be nhìn ngang có chút xíu mà ai cũng khen nuột với lại xinh hehe !
tình hình là em là em nghi lão be này đào mỏ lắm đấy ahh ! chứ đẹp trai + giàu thì cặp toàn với mấy em người mẫu với diễn viên thôi nhỉ ! hehe !

zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz lại suy bụng ta ra bụng người =))

1: Chuyện hài ngay từ câu ĂN ỚT :))
2: Ai trong ảnh vậy nhỉ :-?, cơ mà kết body vãi :(( mình chỉ thua mỗi cái cơ bụng :D ngực mình đẹp hơn :p nhưng phỏng đoán ảnh này khá là bảnh trai :D
3: Nhà đẹp vãi cả nhà ra :(( hơn cả khách sạn ý :((
4: Nhìn vợ ảnh bebe này mà mình muốn chết :(( nuột :D
5: Bé baby mà ở đây thì đảm bảo mình phải cắn, phải véo, rồi trêu cho khóc thì thôi :)) vì em rất yêu trẻ con, nhưng bao giờ cũng thích trêu cho bọn nó bằng khóc thì thôi , yêu trẻ con lắm lắm ý :)) công nhận baby của anh nhìn yêu thật.
6: Vợ 85, chồng 88 :( bất ngờ vật vã ra :( k hiểu cưa thế nào nhờ :( mình thì vẫn thích những thế hệ 8x hơn :(( nc với các chị chín chắn hơn 9x nhiều :D
..... hiazzzz...........khát khao ...............

Khát khao cái giề thế =))

chả hiểu mấy ! có điều chơi với trẻ con cũng vui. lúc chọc nó cười thích lắm. Mỗi tội nó mà khóc thì xác định:binhsua122:

chả hiểu mấy ! có điều chơi với trẻ con cũng vui. lúc chọc nó cười thích lắm. Mỗi tội nó mà khóc thì xác định:binhsua122:

Chọc khóc vừa phải thôi , mai mốt nó hung dữ là ko đc . Dữ cái gì dữ chứ đụng tí dữ là ko đc . ^^ Nói chung khóc nhiều ảnh hưởng tới não của mấy baby lắm ^^

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:50 PM ----------

Nhìn ảnh vợ 3be quen quen nhưng k nhớ nổi gặp ở đâu :binhsua79:

Ko quen đâu =)) vợ mềnh có bh đi xe máy ngoài đg đâu mà thấy mặt =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,966
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom