Help 1/6/2012 có Pof từ 1 trang của Việt Nam ta đang nổi lên..

Cái proof ảo vãi,cả cái bài bằng chứng thanh toán nữa...

Mời các pro tiếp tục tham gia ủng hộ nhé

---------- Post added at 10:18 PM ---------- Previous post was at 10:17 PM ----------

Cái proof ảo vãi,cả cái bài bằng chứng thanh toán nữa...

lại 1 người ko hiểu gì về điện lại ...............

đa cấp VN biến tướng khá nhiều nên cứ nhắc đến đa cấp VN là ko chới với nó luôn.

:m131: loại này ko dành cho mình rầu :m146: Ta chỉ hợp với zeek, jss, mbc thôi :m021:

Ta tưởng mi bị ban MBC nên bỏ rồi mà ?:m003::m003:

trang này chơi ntn, chủ thớt làm bài hướng dẫn đầy đủ xem nào

Đơn giản là đăng kí thành viên (miễn phí) => sau đó nâng cấp lên và giới thiệu kiếm ref là có tiền.

Lợi ích khi tham gia:

Được mua tài khoản sim đa năng với chiết khấu 7%. Nếu 1 thang gia đình dùng hết 700k thì sau 1 tháng tiền tiết kiệm được đã bằng tiền đầu tư vào dự án.
Được nhiều thứ nữa.... vào www.kiemtien365.com tìm hiểu. 2 hôm nay anh em bên mmo4vn sang đầu tư rất đông.

Hiện nay công ti cho thanh toán bất kì lúc nào rồi nhé. Min 100k

Đơn giản là đăng kí thành viên (miễn phí) => sau đó nâng cấp lên và giới thiệu kiếm ref là có tiền.

Lợi ích khi tham gia:

Được mua tài khoản sim đa năng với chiết khấu 7%. Nếu 1 thang gia đình dùng hết 700k thì sau 1 tháng tiền tiết kiệm được đã bằng tiền đầu tư vào dự án.
Được nhiều thứ nữa.... vào www.kiemtien365.com tìm hiểu. 2 hôm nay anh em bên mmo4vn sang đầu tư rất đông.

Hiện nay công ti cho thanh toán bất kì lúc nào rồi nhé. Min 100k

Lại kiểu xây kim tự tháp , đúng là còn nhiều newbie hám lợi bị bạn lừa :binhsua35:

cái lày em nàm nâu nắm rầu.xưa kia khi vsim ra đời em làm hơn 1 năm,ref 10 tầng em có 1500 người,từ khi vịt teo nó ko cho bắn tiền nữa là chết weo hết!!! haizzzzzzzz từ lúc đó qua MMO làm:binhsua37:

có ai tham gia mạnh chưa vậy , sao thấy thế nào ấy nhỉ?

cái này giống như empar.pro nhỉ, đầu tư ăn hoa hồng chia lãi, nó giống sao sao í. Lấy thẻ nạp của người sau chia cho người giới thiệu. Như vậy công ty lời to rồi còn gì :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,897
Latest member
toilavit

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week