• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help 04 JulY: Kim Dotcom: "SOPA is dead. PIPA is dead. ACTA is dead. MEGA will return. Bigger. Better. Fa

đc thế thì còn gì bằng! 2 host tiềm năng nhất mình theo sẽ là fsn và ryu!
^^

nói chung là khó :D. Fsn, WU trước đây chưa bị kiện đã xách dép chạy rồi :D. scam của anh em một đống tiền rồi, lại còn banned acc tùm lum. giờ có trở lại thì trả hết tiền cho anh em đi

nói chung là khó :D. Fsn, WU trước đây chưa bị kiện đã xách dép chạy rồi :D. scam của anh em một đống tiền rồi, lại còn banned acc tùm lum. giờ có trở lại thì trả hết tiền cho anh em đi

ko cần trả đâu chỉ cần sống lại và chính sách chỉ cần như trc là quá tốt rồi! HOPE

ko cần trả đâu chỉ cần sống lại và chính sách chỉ cần như trc là quá tốt rồi! HOPE

:D thật sự là nó không dám trở lại, sẽ bị ném đá tơi tả thôi. bởi vì một host có tiền lệ scam thì nó sẽ thực hiện điều đó trong tuơng lai :D

Em là em a cay nó lắm, may mà 1 tuần chứ giam 3 tuần như extabit thì em chết vì tiếc :D

Chỉ tiếc nhất là cái hệ thống aff của nó, quá pro. mà cho đến hiện tai và tuơng lai sẽ ko có host nào bằng nó được :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom